Hạng C
22/8/08
668
27.244
93
43
TP.HCM
Tối qua em nhận được tin nhắn từ số máy lạ 097......231 với nội dung: Cúc cu
em nhắn lại: Xin lỗi, ai vậy?
hắn trả lời : hihi bit ai dau ma hoi, thay so thì pha vay thoi...
em:........???
Công nhận giờ nhiều tên rảnh thiệt :):)

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
nana30980 nói:
Tối qua em nhận được tin nhắn từ số máy lạ 097......231 với nội dung: Cúc cu
em nhắn lại: Xin lỗi, ai vậy?
hắn trả lời : hihi bit ai dau ma hoi, thay so thì pha vay thoi...
em:........???
Công nhận giờ nhiều tên rảnh thiệt :):)
Thì Bác cứ nhắn lại như thế này : Mày có biết bà mày năm nay chưa mọc răng lần 2 không mà ghẹo hở?
Tiên sư bố cái đồ dở hơi,bà mà rủa cho thì đi đường đường sập đi tàu vỡ lốp xe,đi xe thì bắn tốc độ,đi bộ thì sút móng chân,ăn cơm bị nghẹn,uống nước bằng miệng sặc ra đằng tai,nuôi gà thì gâu gâu,nuôi chó thì cục te cục tác...em quên bà nó mất.Khi nào nhớ em chỉ cho nhoa.:D:D:D:D:D:D:D

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Em tiếp: Bà đập mày từ nhà bếp lết lên tới bàn thờ ... tiên sư cha chúng mày rảnh nhẩy hahahaha :D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Các bác đang chửi réo anh em đây ... được nghe chửi ở đâu giờ mang lên đây bắt anh em nghe à

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Ấy chết ......... cũng do anh em 8 quá nên mới có chuyện để nói heheheh

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Gửi các Bác lời chào và lời chúc tốt lành nhất.
Mong các Bác có một tuần mới và 1 tháng làm ăn tốt lành,thành đạt và hạnh phúc trong cuộc sống.
Chúng ta đã đi qua hết 8 tháng,chỉ còn 4 tháng để chúng ta cày bừa cật lực để tồn tại theo cách của mình.
Cũng có những thành công,cũng có những thất bại và có cả những niềm vui,nỗi buồn xen kẽ của riêng mỗi người.
Tuy nhiên,chúng ta đang sống một cách mãnh liệt và giúp ích cho cuộc sống và xã hội bằng những hiệu quả mang lại từ tri thức và sự cố gắng của bản thân.
Đến hôm nay.Chắc chắn các cuộc OFF lớn sẽ tạm dừng vì các cháu đã đi học và chúng ta phải đi làm.
Chúc các Bác gặt hái được nhiều thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống.
Chúc SFC nói chung và SFC SG nói riêng đoàn kết 1 lòng.Tương thân tương ái,vứt bỏ những cái linh tinh,chú tâm vào việc chung vì đại cuộc để cho SFC luôn và mãi lớn mạnh.

Hạng B1
19/6/08
93
0
6
50
Cám ơn bác Fil nhiều. Chúc bác luôn vui vẻ và may mắn. Làm 4 tháng cuối năm kiếm gấp 10 lần 8 tháng qua.

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Mr Fil nói:
Gửi các Bác lời chào và lời chúc tốt lành nhất.
Mong các Bác có một tuần mới và 1 tháng làm ăn tốt lành,thành đạt và hạnh phúc trong cuộc sống.
Chúng ta đã đi qua hết 8 tháng,chỉ còn 4 tháng để chúng ta cày bừa cật lực để tồn tại theo cách của mình.
Cũng có những thành công,cũng có những thất bại và có cả những niềm vui,nỗi buồn xen kẽ của riêng mỗi người.
Tuy nhiên,chúng ta đang sống một cách mãnh liệt và giúp ích cho cuộc sống và xã hội bằng những hiệu quả mang lại từ tri thức và sự cố gắng của bản thân.
Đến hôm nay.Chắc chắn các cuộc OFF lớn sẽ tạm dừng vì các cháu đã đi học và chúng ta phải đi làm.
Chúc các Bác gặt hái được nhiều thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống.
Chúc SFC nói chung và SFC SG nói riêng đoàn kết 1 lòng.Tương thân tương ái,vứt bỏ những cái linh tinh,chú tâm vào việc chung vì đại cuộc để cho SFC luôn và mãi lớn mạnh.

Ông này chúc ý nghĩa thật - từ nay nhớ giảm bớt ham hố, chơi bời "linh tinh" nhé