Hạng B2
19/10/10
239
0
0
Quận 1 ,HCM
Chúc mừng Bác nha !
Xe này hình như đầy đủ đồ chơi thì phải ,e nhớ có loa gắn đằng sau cửa hậu thì phải , chủ xe ở Bình Chánh nhà có gara và cho thuê xe phải k vậy Bác?

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
dqcaophong nói:
Chúc mừng Bác nha !
Xe này hình như đầy đủ đồ chơi thì phải ,e nhớ có loa gắn đằng sau cửa hậu thì phải , chủ xe ở Bình Chánh nhà có gara và cho thuê xe phải k vậy Bác?
Dạ phải ah!
Đang lằng nhằng vụ chứng giấy tờ.
Chủ xe vừa quá vợ, phải làm thừa kế, di chúc gì đấy.
Xe này cũng của thợ bán. Loa và các thứ khác chắc thợ tháo gắn xe khác rồi. Hồi sáng nay gặp chủ xe củ thì ổng nói ống gắn đồ chơi nhiều lắm. Loa xịn xách tay nước ngoài về không àh.

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Hôm chủ nhật có nhờ anh Hoangnhimgia di xem xe. Nhưng anh bận. Thấy đường xá xa xôi cũng ngại nên tự rủ thằng bạn đi chung, thấy xe cũng được, nội thất cũng ngon lành, màu sơn ngoài thì k ưng lắm.
Nhưng xe củ thì em nghĩ như thế là cũng đã được rồi nên quyết múc luôn. Rồi có sướng thì về đầu tư thêm
chauhungvnpt nói:
Chiếc này giá cuối cùng để rước em nó về dinh là bao nhiêu vậy bác? Thủ tục giấy tờ mình chịu hay chủ xe chịu? Bác có nhờ bác Hoangnhimgiang đi xem giúp kg?

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
tronglam nói:
Dạ xe em mua 5.850 obama. Tính theo obama cho nó quách!!!
Không biết có mắc k???

Ôi xe em lúc mua là 10k Obama đó bác. chưa kể em gắn thêm đồ quá trời. Bây giờ phải 12k Obama em mới bán, hahaha (tự sướng

Hạng B2
19/10/10
239
0
0
Quận 1 ,HCM
Giá đó cũng ok nói chung thích là được!
Tiếc cái bị gở bớt đồ chơi hihi..
K sao đầu tư thêm tự làm tự sướng ,cả nhà SW cố gắng cùng tự sướng với nhau :D...