Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
dqcaophong nói:
Giá đó cũng ok nói chung thích là được!
Tiếc cái bị gở bớt đồ chơi hihi..
K sao đầu tư thêm tự làm tự sướng ,cả nhà SW cố gắng cùng tự sướng với nhau :D...
Cảm ơn các Bác đông viên.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Bác tìm đc xe rồi bác cho em mượn cái thớt của bác rao tiếp nhé. Tìm lang thang hoài mệt quá rồi, có lẽ em chịu nhiệt kg nổi nữa:). Mấy hôm nay tư tưởng bị dao động ghê quá!
Bác nào có thông tin gì giúp em với nhé.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
chauhungvnpt nói:
Bác tìm đc xe rồi bác cho em mượn cái thớt của bác rao tiếp nhé. Tìm lang thang hoài mệt quá rồi, có lẽ em chịu nhiệt kg nổi nữa:). Mấy hôm nay tư tưởng bị dao động ghê quá!

Hết sức bình tĩnh bác ơi, đừng manh động. Từ từ rồi khoai cũng nhừ mà. Quan trong nhất là kíêm được xe tốt thì đi yên tâm.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hunghanoi nói:
chauhungvnpt nói:

Hết sức bình tĩnh bác ơi, đừng manh động. Từ từ rồi khoai cũng nhừ mà. Quan trong nhất là kíêm được xe tốt thì đi yên tâm.
Hè hè, thì cũng chỉ nói vậy thôi chứ giờ muốn manh động cũng kg thể manh động đc. Hy vọng như bác nhím nói xem 11 chiếc cũng tìm đc 1 chiếc.

Hạng C
17/7/08
824
14
18
Bác chủ thớt khóa room này lại đi nhé, mua được xe mà chưa rữa anh em trong hội gì hết nên mọi người cứ phải vào ra thớt này hoài ah. Hehe, . Mọi trao đổi xin mời qua thớt bên kia nhằm tránh bị loãng không khí nhe các bác. Em cảm ơn .

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
trieu thuy nói:
Bác chủ thớt khóa room này lại đi nhé, mua được xe mà chưa rữa anh em trong hội gì hết nên mọi người cứ phải vào ra thớt này hoài ah. Hehe, . Mọi trao đổi xin mời qua thớt bên kia nhằm tránh bị loãng không khí nhe các bác. Em cảm ơn .
Thôi cứ để thớt này để mình rao tiếp trong khi chờ bác Trieuthuy với Nhím quyết định kakakka.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
trieu thuy nói:
Giấy tờ xe em đã làm xong, cuối tuần sau có giấy tờ rồi. Xong sẽ mời mấy Bác 1 chầu ra mắt.
Thk Bác nhắc nhở.

Hạng C
17/7/08
824
14
18
tronglam nói:
trieu thuy nói:
Giấy tờ xe em đã làm xong, cuối tuần sau có giấy tờ rồi. Xong sẽ mời mấy Bác 1 chầu ra mắt.
Thk Bác nhắc nhở.
Xin chúc mừng bác, nhờ có buổi cafe mà sáng ra nhiều điều bác nhỉ. Hehe

Hạng F
11/1/10
6.130
60.646
113
tronglam nói:
Thk Bác nhắc nhở.
Được hiểu đây là lời mời chính thức?

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
chauhungvnpt nói:
Bác thử hỏi chiếc xe này xem
Suzuki Wagon Nhật, Đ/ký 2004, 5 chỗ, M.xanh, kính bấm, CD, nội thất đẹp, mâm đúc, 100km/5L, 4 vỏ mới, 132tr. LH: 50/3/2 Hòa Bình, P.5, Q.11. Tel. 0918002218 - A.Hải.