Status
Không mở trả lời sau này.
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
cpkhanhhung nói:
Duc Huan nói:
Cảm ơn bác cpkhanhhung nhiều nghe, bác tốt bụng quá.
Trường hợp của em cũng giống như bác đã kể. Nhà có 3 cái bồn tắm xài 10 năm nay cũ kỹ hết rồi nên có ý đập bỏ làm buồng tắm đứng.
Để trống trơn như bác tả thì mỗi lần tắm xong là cái toilet ướt hết trơn.
Xin ... nhận lời cám ơn:D. Mong bác đến lấy sớm cho rộng nhà em. F1 nhà em còn nhỏ nên mỗi lần vào tắm là phá cửa, mở ra đóng lại ầm ầm, nguy hiểm quá nên em tháo bỏ. Kính em dùng là 10ly chứ ko phải 8ly như thị trường nên rất an toàn. Hồi đó cứ sợ đi nhậu về xỉn ngã vào vỡ kính. Bờm ơi là bờm:D
E rằng hơi khó vì kích thước khác nhau

Hạng C
8/4/11
889
11.110
93
E rằng hơi khó vì kích thước khác nhau
[/quote]
Em cũng nghĩ thế, hơn nữa em có tới 3 cái phòng tắm phải cải tạo. Tốt nhất là mấy bác cho em xin địa chỉ mấy chỗ làm buồng tắm đứng phi tiêu chuẩn với chất lượng cao.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.186
113
www.phindeli.com
cpkhanhhung nói:
Duc Huan nói:
Trường hợp của em cũng giống như bác đã kể. Nhà có 3 cái bồn tắm xài 10 năm nay cũ kỹ hết rồi nên có ý đập bỏ làm buồng tắm đứng.
Xin ... nhận lời cám ơn:D. Mong bác đến lấy sớm cho rộng nhà em. F1 nhà em còn nhỏ nên mỗi lần vào tắm là phá cửa, mở ra đóng lại ầm ầm, nguy hiểm quá nên em tháo bỏ. Kính em dùng là 10ly chứ ko phải 8ly như thị trường nên rất an toàn. Hồi đó cứ sợ đi nhậu về xỉn ngã vào vỡ kính. Bờm ơi là bờm:D
Nhà em làm cửa kính lật (2 tấm kính vuông góc với nhau 90 độ) nên đóng mở mạnh cũng không đụng chạm gì cả. Dùng kính cường lực 10 ly của Phú Phong thấy rất OK.

Hạng B2
30/3/08
143
1.121
93
www.otosaigon.com
tuando nói:
cpkhanhhung nói:
Duc Huan nói:
Nhà em làm cửa kính lật (2 tấm kính vuông góc với nhau 90 độ) nên đóng mở mạnh cũng không đụng chạm gì cả. Dùng kính cường lực 10 ly của Phú Phong thấy rất OK.
túm váy lại bác duc huan có lấy hem . nếu không thì cho em đặt gạch nha bác cpkhanhhung

Hạng F
11/1/10
6.130
60.395
113
Duc Huan nói:
Em cũng nghĩ thế, hơn nữa em có tới 3 cái phòng tắm phải cải tạo. Tốt nhất là mấy bác cho em xin địa chỉ mấy chỗ làm buồng tắm đứng phi tiêu chuẩn với chất lượng cao.
Thằng này hồi đó làm cho em: 0903 622 460 - Vân
CAAD nói:
túm váy lại bác duc huan có lấy hem . nếu không thì cho em đặt gạch nha bác cpkhanhhung
Nhà em gần Ngã tư 4 xã. Cầm chân: 0909 710 mệt mệt chán! 24/7 trừ lúc tắt máy:D

Hạng C
1/4/06
863
95
43
Bác làm khung phòng kính tắm em thấy lên thẳng công ty kính Đình Quốc mà đặt bác à, kinh nghiệm từ em đó hồi làm cái CC trước cũng đặt kính của của hàng ngoài dở tệ mà cũng không rẻ lắm. Sau cai CC sau em đặt luôn ĐÌNH QUỐC làm thấy chất lượng và giá cá rất ok , bảo hành đàng hoàng.

Status
Không mở trả lời sau này.