Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Chất lượng căn hộ Thủ Thiêm dragon

Hạng B2
6/9/17
465
10.989
93
Bác nào rành về dự án này cho xin tí rì viu về chất lượng căn hộ, tiềm năng cho thuê của dự án Thủ thiêm dragon.
Hiện nay mình thấy dự án này nhận nhà lâu rồi mà tỷ lệ ở còn rất thấp. Xung quanh tối thui, khong có tiện ích gì.
Liệu mua cho thuê dự án này có khả thi không? Hiện giá rao bán và cho thuê đều thấp hơn mấy dự án khác gần đó như Sun avenue, vista verde, ..

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
chất lượng ok, có điều k bàn giao bếp nên về tự làm bác ạ, xung quanh chưa có tiện ích gì, nói chung đồng không mông quạnh, nhưng được cái khuôn viên cũng đẹp, e có khách gửi bán căn 3,3 tỷ bên này, bác qt inb e gửi hình nha, khu này tương lai thì ok mà hiện giờ ở thì vẫn sợ đi về buổi tối lắm (nhất là phụ nữ), bác cứ đi xem nhà là có nhận định đánh giá được à

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/2/18
14
7
3
Khu này ở thì ổn, yên tĩnh, còn cho thuê thì có thể hơi kén khách, vì khu này vắng, điện đèn đường buổi tối hơi tiết kiệm :)

Còn tương lai thì có thể ổn, khu phía giáp ranh có dự án của Novaland trải dài ra tới đầu cầu Phú Mỹ
Có thể tìm hiểu dự án Mesa Novaland

• Like
Reactions: hapi.bds
Tập Lái
19/11/18
2
0
0
33
Đầu tư ngắn hạn(6tháng-1 năm) khá ổn nhé bác, mặt bằng giá thấp nhất khu Thạnh Mỹ Lơi rồi(trừ CBD vì CBD phân khúc khác), chất lượng công trình ok bàn giao ổn,thiết bị toàn của Hafele, giá quận 2 mà chỉ hơn các dự án Safira và Jamila quận 9 có vài triệu/m2 thôi. mua ở thì đó là lựa chọn quá ổn nhưng có điểm yếu là chưa có buôn bán gì. Dự án đang làm sổ nên còn tiềm năng tăng giá. điểm yếu của dự án là phí quản lý cao(hình như 18k/m2) ko tương xứng với tiện ích hiện tại của dự án. mình làm chuyên dự án này, bác cần tư vấn gì cứ ới e nhé:0909062555

Hạng B2
27/4/20
128
85
28
Em có ghé qua bên này một vài lần, thấy chất lượng xây dựng khá ổn, khu yên tĩnh (mà hơi vắng vẻ, buổi tối đường vào vắng quá đi cũng hơi ghê); tuy nhiên không thấy có tiện ích gì, tương lai gần không biết có thêm mart hay gì không, phí quản lí 18K/m2 (theo em hỏi cư dân ở đó thì hình như là chưa gồm VAT), chỗ này xuống tiền mua mà để cho thuê thì khó quá, sợ chôn vốn nên em đã quay đầu xe.

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng B2
23/2/20
224
246
43
bên đây thấy thiết kế phòng ốc có vẻ ổn, 2pn 79m2 nhìn rất rộng và thoáng, mình đang tìm căn hộ mua để ở nhưng mà thấy cái vụ chưa có tiện ích và đường đi tối cũng hơi oải

Hạng B2
23/5/17
295
362
63
44
Quận 1,TPHCM
Bữa rồi cũng chạy qua đó xem, công nhận thik ma mua cho thuê nên sợ hơi oải, kén khách... quay về Sunrise Q7 cho chắc ...keke