Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ chất lượng căn hộ Vinhomes central park

Tập Lái
29/5/17
6
3
3
37
Hi mọi người,
Nhờ mọi người tư vấn cho em với,

Hai VC em có một béi 2t, đang dự tính tìm căn hộ để ở, do điều kiện công việc nên em muốn tìm ở khu Bình Thạnh, Q2.
Em thấy Vin Central ngay kế công viên, con nhỏ có nơi chơi đùa thoải mái nên cũng muốn tìm hiểu căn 2pn bên này.
Mà lo lắng vì có nhiều anh nói Vinhomes central tệ các kiểu, em cũng vào group dân cư tìm thông tin mà không có nhiều,
Em rất mong các anh có kinh nghiệm chỉ giáo cho em với, ngoài mấy vụ thấm nước linh tinh ra thì có những vấn đề
nào nữa ạ? em xin chân thành cảm ơn và chúc cả nhà Xuân Mới An Lành!

Hạng D
22/8/16
2.236
22.783
113
Làm Bth, Q1 thì mua nó ngon rồi. Không thì SG pearl kế bên. 9 ng 10 ý nghe nhức đầu lắm bác.

• Like
Reactions: Saigon I miss u
Hạng D
2/3/11
2.435
29.313
113
Mua ở rất tốt, ae bạn bè ở đây ai cũng ca ngợi nó lên mây luôn đó, đỉnh của nhọn, nơi đáng sống nhất SG, Singapore trong SG,.....

• Like
Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
Tôi đang ở đây. Có thể khẳng định với tầm giá 65-70t/m2 thì cả SG không nơi nào bằng VCP nếu xét các yếu tố: gần TT, có công viên, tiện ích đầy đủ
Uhm cả mật độ cư dân, đông xe. VCP có lẽ là 1 chung cư có nhiều ng ngoài vào tham quan nhất.

• Like
Hạng D
4/5/15
4.007
21.671
113
Uhm cả mật độ cư dân, đông xe. VCP có lẽ là 1 chung cư có nhiều ng ngoài vào tham quan nhất.
Đông xe còn đỡ hơn ở cc mấy hóc gò vấp, tân bình, tân phú.
Còn người ngoài vào tham quan dù có x10 lần hiện tại cũng ko full nổi cái công viên, vỉa hè.
Sự sôi động sầm uất hiện tại là vừa đủ và rất phù hợp với 1 khu như VCP. Đó là sinh khí chứ ko phải sự ồn ào phức tạp.

Tập Lái
12/2/21
3
0
1
Mình đang tính mua Akari Bình Tân nè bạn, tham khảo thử xem

Hạng B2
12/2/19
179
559
136
35
mình cũng đang cư dân VCP, thu nhập của mình 1 tháng 300tr và mình hoàn toàn hài lòng khi ở đây. mỗi sáng bạn dậy sớm ra công viên tập thể dục, đi siêu thị, đi bơi, đi dạo sẽ thấy giá trị có 1 không 2 ở đây so với các khu chung cu khác trong trung tâm.