Bạn cảm thấy mức độ chính xác của dữ liệu bản đồ trên các xe Mazda hiện tại như thế nào ?

• Rất tệ, hầu như không xài được, dẫn đường sai, thiếu nhiều đường, báo tốc độ giới hạn sai

Bình chọn: 36 76,6%
  • Tạm chấp nhận được, đủ xài trong nội ô, ra ngoại ô là sai nhiều, thiếu đường

Bình chọn: 11 23,4%
  • Rất tốt, dẫn đường chính xác, báo tốc độ giới hạn chính xác

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    47
23/4/14
69
11
8
37
Tp Hồ Chí Minh
Chất lượng dữ liệu bản đồ trên các xe Mazda hiện tại

Chào các bác, em lập bài này để tham khảo các ý kiến của các bác, để từ đó em có cơ sở giúp anh em Mazda chúng ta có một phần mềm dẫn đường với dữ liệu bản đồ tốt hơn, cập nhận thường xuyên hơn, dữ liệu chính xác hơn.

Vì theo em biết dữ liệu bản đồ hiện tại trên Mazda là của một đơn vị nước ngoài cung cấp, không thể nào chính xác và cập nhật thay đổi nhanh như một công ty làm bản đồ tại Việt Nam được.

Dựa vào ý kiến của các bác, những khách hàng Mazda, em sẽ có cơ sở để yêu cầu sự thay đổi này trên xe Mazda giúp anh em chúng ta có một phần mềm dẫn đường chính xác hơn. Vì vậy rất mong các bác giúp em thực hiện việc khảo sát này bằng cách chọn các bình chọn ở trên.

Thanks các bác.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: AaronTran1710
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Tương đối chính xác về phần dẫn đường tuy nhiên báo tốc độ sai gần hết. K cập nhật kịp các đường mới.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
xài cái Google map hay VietMap wen rùi xài mấy cái này thấy chuối

Tập Lái
31/8/19
25
10
3
View attachment 2198686

Chào các bác, em lập bài này để tham khảo các ý kiến của các bác, để từ đó em có cơ sở giúp anh em Mazda chúng ta có một phần mềm dẫn đường với dữ liệu bản đồ tốt hơn, cập nhận thường xuyên hơn, dữ liệu chính xác hơn.

Vì theo em biết dữ liệu bản đồ hiện tại trên Mazda là của một đơn vị nước ngoài cung cấp, không thể nào chính xác và cập nhật thay đổi nhanh như một công ty làm bản đồ tại Việt Nam được.

Dựa vào ý kiến của các bác, những khách hàng Mazda, em sẽ có cơ sở để yêu cầu sự thay đổi này trên xe Mazda giúp anh em chúng ta có một phần mềm dẫn đường chính xác hơn. Vì vậy rất mong các bác giúp em thực hiện việc khảo sát này bằng cách chọn các bình chọn ở trên.

Thanks các bác.
Nền tảng heremap nhưng không cập nhật hay sao quá tệ luôn, đã mua được bản quyền heremap mà ko mua luôn bản quyền cập nhật thà vậy mua của vietmap ngon hơn

• Like
Reactions: Mr T
Tập Lái
31/8/19
25
10
3
Nền tảng heremap nhưng không cập nhật hay sao quá tệ luôn, đã mua được bản quyền heremap mà ko mua luôn bản quyền cập nhật thà vậy mua của vietmap ngon hơn —> mục navigation vô nghĩa

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Nền tảng heremap nhưng không cập nhật hay sao quá tệ luôn, đã mua được bản quyền heremap mà ko mua luôn bản quyền cập nhật thà vậy mua của vietmap ngon hơn
cơ bản là nó không cập nhật, và cập nhật cũng phiền

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Em sài 2 cái gmap để dẫn đường thông qua sync còn vietmap để báo tốc độ. Kết hợp nhìn đường thì hầu như là ổn.