Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com
RE: Chất lượng Innova

bác nào mua ỉn để ý nhé - To VN lắp các máy cho Ỉn đã để quên ngoài cảng 2 năm rồi, đã gỉ sét rồi, nhưng bác giám đốc nói là còn tốt đó (đọc báo tuổi trẻ sáng nay sẽ thấy)

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: insight

bác nào mua ỉn để ý nhé - To VN lắp các máy cho Ỉn đã để quên ngoài cảng 2 năm rồi, đã gỉ sét rồi, nhưng bác giám đốc nói là còn tốt đó (đọc báo tuổi trẻ sáng nay sẽ thấy)

Hahaha ... chuẩn bị được mua Ỉn giá rẻ rồi, các bác chạy Ỉn chán bán thì ới em cái nhé .. :D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Xe của em công nông Hi lander vẫn chạy tốt bác ạ, còn ẻm spectra thì vẫn okie. Hai xe của em nhờ các bác Tam tiến chăm lo dùm, chắc là còn vi vu lâu dài :)

Bác đừng lo nhé, cái avatar đó em cũng thích moh :D
Trích đoạn: tieunhan

Xe bác gs Npt lúc này vẫn bình thường chứ ạ.E thích avatar của bác. he..he. thui em dzọt, chọc GS hòai, quánh em chết..:D

Hạng C
3/5/07
522
8.522
93

Em cũng chán Innova lắm!Đi đường trường muốn vượt thì chân nhấn ga, miệng phải kéo phụ họa.Hôm nay đọc báo thấy Innova 2008 lắp máy 2006 để quên ở cảng HP đến rỉ set!!Chóang!!!!!

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Cái này bác nói hơi quá rồi, em chạy thấy bình thường thôi mà :)

Em nghĩ cái vụ lắp máy rỉ sét là một chuyện, còn INO cũng không phải chiếc xe tồi, nếu không muốn nói là hợp lý. Mình chê cái nào thì chê đúng cái nấy sẽ hợp lý và công tâm hơn bác nhỉ :)
Trích đoạn: synvn

Em cũng chán Innova lắm!Đi đường trường muốn vượt thì chân nhấn ga, miệng phải kéo phụ họa.Hôm nay đọc báo thấy Innova 2008 lắp máy 2006 để quên ở cảng HP đến rỉ set!!Chóang!!!!!

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: synvn

Chán thì bán cho em đi ... :D

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

Có chưa đầy 100 cái máy thôi. Bác nào múc phải IN lắp máy này thì tèo, mới thì chưa thấy khác biệt, đi một thời gian biết ngay mờ. Hồi xửa hồi xưa cơ quan em mua 1 cái máy nén khí DIKO của Đông Đức, mới chưa sử dụng nhưng nằm kho 2 năm, mua với giá hết sức bèo bằng 1/4 giá bán máy mới. Bọn em phải tháo hết ra, dầu mỡ rồi lắp lại, chạy vẫn ngon nhưng sau khoảng vài nghìn giờ thấy hụt hơi nhanh hơn em mua mới nhiều, sau đó đắp chiếu luôn. Cái máy mua mới vẫn chạy tốt.

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Trích đoạn: npt

Xe của em công nông Hi lander vẫn chạy tốt bác ạ, còn ẻm spectra thì vẫn okie. Hai xe của em nhờ các bác Tam tiến chăm lo dùm, chắc là còn vi vu lâu dài :)

Bác đừng lo nhé, cái avatar đó em cũng thích moh :D
Trích đoạn: tieunhan

Xe bác gs Npt lúc này vẫn bình thường chứ ạ.E thích avatar của bác. he..he. thui em dzọt, chọc GS hòai, quánh em chết..:D
em hỏi thế chắc bác hiểu rồi, ko có ý gì cả nhưng bác hiểu ra dấu ,đừng có hỏi em gì nữa nha:D, giáo sư trường to..ka..ka

Hạng B2
8/8/06
456
18
28

Rỉ sét bên ngoài thì chắc ko sao nhưng nếu nòng xilanh bị thì đúng là vấn đề. Vậy ra Inn là của Toy Indo nhỉ, bao nhiêu % là chính quốc ko biết?

Status
Không mở trả lời sau này.