Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/9/07
1.152
1
0
RE: Chất lượng Innova

Trích đoạn: Sông Cầu

Rỉ sét bên ngoài thì chắc ko sao nhưng nếu nòng xilanh bị thì đúng là vấn đề. Vậy ra Inn là của Toy Indo nhỉ, bao nhiêu % là chính quốc ko biết?

chính quốc = 0% ..

:D

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Trích đoạn: Sông Cầu

Rỉ sét bên ngoài thì chắc ko sao nhưng nếu nòng xilanh bị thì đúng là vấn đề. Vậy ra Inn là của Toy Indo nhỉ, bao nhiêu % là chính quốc ko biết?

Chất lượng toàn cầu mà bác, làm sao đòi hỏi sx nơi chính quốc được

Hạng B2
30/7/07
104
2
0
www.otosaigon.com

Thật không ngờ TOYOTA VN lại chơi bài lắp máy cũ cho xe mới 100% như thế. Vụ này làm TOY mất uy tín quá! Chỉ khổ những người chót yêu TOY mà thôi :mad:

Hạng B2
23/6/08
246
7
18

Ko là xe tồi nhưng được mệnh danh là xe toàn cầu mà như thế thì .....[:'(][:'(] Với lại toàn cầu sao ko thấy ở Châu Âu, Mỹ, Úc,... nhỉ:D
Trích đoạn: npt

Cái này bác nói hơi quá rồi, em chạy thấy bình thường thôi mà :)

Em nghĩ cái vụ lắp máy rỉ sét là một chuyện, còn INO cũng không phải chiếc xe tồi, nếu không muốn nói là hợp lý. Mình chê cái nào thì chê đúng cái nấy sẽ hợp lý và công tâm hơn bác nhỉ :)
Trích đoạn: synvn

Em cũng chán Innova lắm!Đi đường trường muốn vượt thì chân nhấn ga, miệng phải kéo phụ họa.Hôm nay đọc báo thấy Innova 2008 lắp máy 2006 để quên ở cảng HP đến rỉ set!!Chóang!!!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/4/08
97
0
0

Đồng ý với bác, mình không vơ đũa cả lắm, nhưng cung cách làm ăn của Toy thì phải lên án rồi.

Sẽ rất buồn nếu ai đó tự nhủ trong gần 100 xe đó ko có xe của mình....

Trích đoạn: npt

Cái này bác nói hơi quá rồi, em chạy thấy bình thường thôi mà :)

Em nghĩ cái vụ lắp máy rỉ sét là một chuyện, còn INO cũng không phải chiếc xe tồi, nếu không muốn nói là hợp lý. Mình chê cái nào thì chê đúng cái nấy sẽ hợp lý và công tâm hơn bác nhỉ :)
Trích đoạn: synvn

Em cũng chán Innova lắm!Đi đường trường muốn vượt thì chân nhấn ga, miệng phải kéo phụ họa.Hôm nay đọc báo thấy Innova 2008 lắp máy 2006 để quên ở cảng HP đến rỉ set!!Chóang!!!!!

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Trích đoạn: Metalica

Ko là xe tồi nhưng được mệnh danh là xe toàn cầu mà như thế thì .....[:'(][:'(] Với lại toàn cầu sao ko thấy ở Châu Âu, Mỹ, Úc,... nhỉ:D

ơ toàn cầu thật mà bác
có bán ở châu Á, châu Phi, Nam Mỹ
chẳng nhẽ không gọi là toàn cầu?

:D:D:D

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Vụ này chỉ có mấy tay nhà báo làm tiền ông TO hông được nên chơi dằn mặt ấy mà, khổ cho dân mình - mua xe giá cao mà chất lượng "tùy hỉ" nữa chứ. Tin tưởng thằng TO cho lắm vào rồi bị nó chơi dơ:mad:, tẩy chay TO đi.....

Hạng B2
25/2/08
186
1
0

Ngay từ đầu em đã cảm thấy cái xe In này không được tin tưởng cho lắm, bây giờ đúng là như vậy
Cả cái slogan tuyệt tác toàn cầu gì đấy cũng xạo nốt, chỉ bán ở đa số châu Á, thêm vài nước Phi thôi
Toàn cầu thì chỉ có Corolla, Camry hay Land Cruiser thôi

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Kính thưa các bác như vậy chủ đề về động cơ bị bỏ quyên sau 2 năm mà vẫn lắp đã dõ, 86 máy này được lắp cho xe Innova-J. Còn về tư cách cũng như chất lượng thì theo em ở VN này hãng nào cũng củ chuối và vớ vẩn cả, có chăng chỉ có hãng nào tệ hơn hãng nào mà thôi. Vậy em xin khoá bài này lại vì bàn mãi về cái chất lượng của IN nó cũng chỉ thêm phần tốn nước chè :D, kính mời các bác ta luận bàn sang chủ để khác giả sử như nâng cấp hay bảo quản xe In chả hạn.

Trân trọng!

Status
Không mở trả lời sau này.