Status
Không mở trả lời sau này.
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: Chất lượng Innova

Trích đoạn: Phu Saigon

Tiền ít thì vậy được rùi bác ơi! E cũng đang tính lấy In đây, nhưng mà phân vân wá, đau đầu thiết[8D]
Gần 30.000USD tương đương với 480 triệu gần được 40 con trâu mà ít tiền gì bác. Nhiều người trình độ Đại Học làm cả đời cũng không đủ đấy
Nhiều người nằm mơ còn không ra đấy các bác ạ.
Chúng ta bị họ bóp quá

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Có lẻ người viết bài này nói hơi bị chủ quan và cũng chưa chắc anh ta có xe In để mà đi đường dài với vận tốc cao như thế này. Mọi người cứ kêu ca là bị VAMA bóp cổ nhưng thực ra đâu phải như thế, người tiêu dùng hiện nay tính toán rất kỹ trước khi bỏ tiền ra để sở hữu chiếc xe, nếu như chất lượng của In tệ như thế thì danh số In của To lại cao như thế.

Trích đoạn: Hungo2

Có lẻ người viết bài này nói hơi bị chủ quan và cũng chưa chắc anh ta có xe In để mà đi đường dài với vận tốc cao như thế này. Mọi người cứ kêu ca là bị VAMA bóp cổ nhưng thực ra đâu phải như thế, người tiêu dùng hiện nay tính toán rất kỹ trước khi bỏ tiền ra để sở hữu chiếc xe, nếu như chất lượng của In tệ như thế thì danh số In của To lại cao như thế.

Khg biết các bác sao chứ hôm nọ em lái INN chạy 140km/h em thấy xe chạy im ru hà, chỉ nghe tiếng tim em đập thình thịch thui:D:D:D
Hôm kia em mới lái chiếc Siena của ông đại ca em...chạy lên 160km/h mà chẳng thấy gì...đi đường Vũng Tàu nhé...nhưng em lại khg chụp hình. Đúng là xe xịn có khác. Hôm nào chạy lại em phải làm quả ảnh mới được.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.945
113

Trích đoạn: tuando

Ở VN làm gì có đường mà chạy, nên không thành vấn đề .... hehe. Nhưng mà các bác đừng đem ỈN đi Caravan nhé ... hôm trước em đi Cam với OS toàn chạy 140km/h suốt quãng dài, ỈN khóc mất ....

Đi Caravan chắc đi Gạch đít là ngon nhất bác nhỉ :D đường phẳng, gầm thấp, tiện nghi rộng rãi...

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net

Chắc vì làm taxi nên cắt giảm đủ thứ chứ chạy 100 km /h xe In của em chạy có sao đâu . Kì em lái từ ngã 3 Trung Lương đến cầu Mỹ thuận cứ 90 -100 mà phi , êm re hà . Có thể hú là do gió ngược quá mạnh . Có lần em đi Phan Thiết , gió mạnh chạy qua ngưỡng 100 km /h là hú , sau này bận về chạy ngon ơ , đâu có hú .

ejc
Hạng B1
17/10/07
83
1
0

Trích đoạn: ABS for Car

Trích đoạn: Luuhong

XE taXI chắc bị cắt bớt nhiều quá nên mới ra thế, xe G đi 120-125, chở 6 người vẫn êm re, đường V Tàu đấy

Thưa bác Taxi (xe J) và xe G máy và khung gầm giống nhau 100%

Bác nói vậy cũng đúng, nhưng còn vỏ J và G có khác nhau ko hả bác? Em đi taxi xe J, em thấy nó cứ rởm rởm thế nào ấy...

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.725
113
www.phindeli.com

Trích đoạn: lienthanhquyet

Trích đoạn: tuando

Ở VN làm gì có đường mà chạy, nên không thành vấn đề .... hehe. Nhưng mà các bác đừng đem ỈN đi Caravan nhé ... hôm trước em đi Cam với OS toàn chạy 140km/h suốt quãng dài, ỈN khóc mất ....

Đi Caravan chắc đi Gạch đít là ngon nhất bác nhỉ :D đường phẳng, gầm thấp, tiện nghi rộng rãi...

Đúng là Gạch-đít chạy ngon thật, bác vào box Caravan mà xem có nhiều bài báo cáo chuyến Campuchia hay lắm ...

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.725
113
www.phindeli.com

Trích đoạn: Hungo2

Bài này là do nhà báo trực tiếp đi cùng đoàn Caravan viết mà, đâu phải nghe nói đâu ... còn Ỉn Taxi có khác In thường kô thì quả thật là em kô biết ...

Hạng B2
20/6/07
109
120
58
Hà Nội

Hôm trước em chạy xe In G của bạn em, xe mới đi ~ 200Km, chạy đường Pháp Vân - Cầu Giẽ lên tới 110Km/h thấy rất ngọt, hôm đó trời mưa nên em chỉ dám thử một lúc vì phía bên trái đường có nhiều vũng nước, đi nhanh vào đó dễ mất lái lắm.
Nói chung đi In mà ngồi ở vị trí lái thì em thấy khá ổn, nhất là xe của bạn em có làm chống ồn sàn xe và 4 cánh cửa. Nhưng hôm sau bạn em lái đi Hà Tây, em ngồi ở băng sau thì thấy khi mới vào số 2 và 3 thì trong xe nghe thấy tiếng máy rất rõ và cảm giá ù ù rất khó chịu. Xe In G của các bác có hiện tượng đó không?

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: tienna

Hôm trước em chạy xe In G của bạn em, xe mới đi ~ 200Km, chạy đường Pháp Vân - Cầu Giẽ lên tới 110Km/h thấy rất ngọt, hôm đó trời mưa nên em chỉ dám thử một lúc vì phía bên trái đường có nhiều vũng nước, đi nhanh vào đó dễ mất lái lắm.
Nói chung đi In mà ngồi ở vị trí lái thì em thấy khá ổn, nhất là xe của bạn em có làm chống ồn sàn xe và 4 cánh cửa. Nhưng hôm sau bạn em lái đi Hà Tây, em ngồi ở băng sau thì thấy khi mới vào số 2 và 3 thì trong xe nghe thấy tiếng máy rất rõ và cảm giá ù ù rất khó chịu. Xe In G của các bác có hiện tượng đó không?

đúng vậy

Status
Không mở trả lời sau này.