Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Sim chính lắp trên ip nhận imessage, sim phụ dùng trên con BlackBerry để nghe gọi. Tuyệt vời nhé bác.

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Sim chính lắp trên ip nhận imessage, sim phụ dùng trên con BlackBerry để nghe gọi. Tuyệt vời nhé bác.
Sim clone này cơ chế giống như esim cho đồng hồ apple watch. Trong một số hoàn cảnh khá hữu dụng. Mỗi tội chi phí là hơi cao

Tập Lái
17/11/20
3
2
1
25
Sim clone này cơ chế giống như esim cho đồng hồ apple watch. Trong một số hoàn cảnh khá hữu dụng. Mỗi tội chi phí là hơi cao
Giá đăng ký ban đầu hơi cao (150k) thật. Còn mức giá 25k/tháng theo mình là phù hợp với những tiện lợi mà nó mang lại. Nếu ai chê thì chứng tỏ dịch vụ này không phù hợp với người đó rồi =))

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Chi phí hơi cao là sao bạn? Bạn tiêu bao nhiêu thì nhà mạng tính phí bấy nhiêu rồi trừ vào tk sim chính mà, có thu thêm của bạn đồng nào đâu. Còn phí duy trì 25k/ sim/ tháng là bình thường mà.

4/4/19
26
1
8
40
Vẫn có cái thắc mắc là làm thế nào phân biệt được đâu là sim chính hay sim phụ? Ví dụ, sim chính ban đầu lắp ở Iphone, làm sim phụ lắp ở máy samsung, sau sim chính bị mất đi làm lại sim, vậy cái làm lại lắp ở iphone là chính hay cái lắp ở samsung là chính ạ. Bác nào ở Viettel vào giải thích giúp em cái.

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Vẫn có cái thắc mắc là làm thế nào phân biệt được đâu là sim chính hay sim phụ? Ví dụ, sim chính ban đầu lắp ở Iphone, làm sim phụ lắp ở máy samsung, sau sim chính bị mất đi làm lại sim, vậy cái làm lại lắp ở iphone là chính hay cái lắp ở samsung là chính ạ. Bác nào ở Viettel vào giải thích giúp em cái.
Ko có ông chú Viettel nào ở đây giải thích cho bác đâu =))

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Khi đi làm lại bạn sẽ được chọn sim nào chính, sim nào phụ nhé, yên tâm sẽ được chỉ dẫn đầy đủ, ko phải xoắn.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Khi sim chính đang nhận cuộc gọi, lại có cuộc gọi khác đến nhưng sim phụ ko nghe, thế sau đó sim chính có báo gọi nhỡ ko nhỉ?

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Khi sim chính đang nhận cuộc gọi, lại có cuộc gọi khác đến nhưng sim phụ ko nghe, thế sau đó sim chính có báo gọi nhỡ ko nhỉ?
Có bác ơi, việc báo nhỡ là do máy mà, ko phải do nhà mạng đâu.

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Nhà mạng có dịch vụ báo cuộc gọi lỡ tên MCA mà bác.