Hạng B2
27/1/15
373
344
63
51
Quá hay và sống động bác Ngoc Luan ui. Cám ơn bác rất nhiều
Bác ui Hội Kia mình đi vái lạy bà Chúa Xứ xong ae tranh thủ tham quan thập cảnh Hà Tiên và đặc biệt nên và e nhấn mạnh là nên đi tham quan và lái xe tham quan đảo ngọc Phú Quốc

• Like
Reactions: QPhong767
Tập Lái
12/9/14
23
22
3
E đk 2L-1N.
Do mới tham gia nên e k có bộ đàm,các bác giúp e chứ đừng phạt e nó tội nghiệp..:)
Còn khoản quyết tâm,e sẽ gửi cho bác Xedichuyen hoặc bác KhacTrung trong buổi off chai gần nhất ạ!!
E cám ơn cả nhà ạ!:)

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
E đk 2L-1N.
Do mới tham gia nên e k có bộ đàm,các bác giúp e chứ đừng phạt e nó tội nghiệp..:)
Còn khoản quyết tâm,e sẽ gửi cho bác Xedichuyen hoặc bác KhacTrung trong buổi off chai gần nhất ạ!!
Dạ em sẽ nói bác Core i9 cho bác mượn tạm bộ đàm chuyến này ạ. Bác ấy nhiều lắm bác ạ...hiii. Bác Taythi sẽ cập nhật ạ

Tập Lái
12/9/14
23
22
3
Dạ em sẽ nói bác Core i9 cho bác mượn tạm bộ đàm chuyến này ạ. Bác ấy nhiều lắm bác ạ...hiii. Bác Taythi sẽ cập nhật ạ
Dạ được zậy tốt quá,e cám ơn bác HT tốt bụng và bác Corei9 trước luôn nhé,sẵn tiện bác Tâythi cho e đặt gạch ạ.
Gia đình Kia FC thặc là tốt!!!

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Bác Corei9 đẹp trai cho em mượn bộ đầm với ạ, bộ đầm của em bị rách rồi chưa kịp vá !
Bác Corei9 thặc là tốt !

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
E đk 2L-1N.
Bác vui lòng đăng ký theo "cú pháp" em ghi trang 1:

QPhong767-2L1N-??+??-Xe ?? - Phòng loại.
Bộ đàm thì Bác liên lạc mượn nhé. Không có em vẫn áp dụng phạt bình thường. Để có Quỹ ăn chơi cho Hội.

• Like
Reactions: QPhong767
Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Em cảm ơn Bác NgocLuan đã tường thuật chuyến đi Phú Quốc của Bác tại thớt này.
Nhưng em nghĩ mọi người chỉ đi được 3 ngày thôi nên không thể lái xe ra PQ được. Và chuyến đi này mang tính chất Vía Bà xin lộc đầu năm.
Bác có nhã ý cho chuyến PQ thì lập thớt mới rũ rê mọi người luôn đi ạ.
Bác Luân và Bác Khắc Trung giúp em tìm Khách sạn ở Hà Tiên giúp (vì em còn ở Mỹ đến ngày 7/3 mới về VN). Rất cảm ơn.

Sẳn Bác cho thêm số ĐT và Số TK để mọi người chuyển tiền quyết tâm.

Cảm ơn các Bác nhiều lắm.