Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Bác lắp ngay cho xe cặp đèn Bi led siêu sáng;
Gặp trường hợp như thế này Bác cứ đi thong thả phía sau và bật Pha, kiểu gì cũng được nhường đường.

Tập Lái
Bác lắp ngay cho xe cặp đèn Bi led siêu sáng;
Gặp trường hợp như thế này Bác cứ đi thong thả phía sau và bật Pha, kiểu gì cũng được nhường đường.
Đêm chủ nhật vừa rồi cũng có bác Cerato chạy sau đá muốn lé mắt luôn mà đằng trước gần chục em tải ôm hết 2 làn cùng nhau bò mệt quá nhường cho bác ấy chạy lên trước bò sát tải cho bác ấy vui

Hạng B2
21/10/15
207
1.282
93
33
Bên em thì thế này, lúc nào họ cũng chạy làn trái và luôn giữ tốc độ tối đa là 80, khi muốn vượt thì họ vượt phải xong rồi lại tấp vào làn trái và tiếp tục max 80, thật kì lạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Mấy con bò biết lái xe như thế này nhiều vô kể. Đầu chúng nó lại cảm thấy thoả mãn và tự hào khi chọc tức người khác. Thứ cặn bã ấy ngu lâu dốt bền khó đào tạo lắm

Hạng B2
21/2/16
356
346
83
Sài Gòn
www.thegioidanong.vn
ql cao tốc như c** nên ko ai ngán, cứ rùa bò dưới tốc độ cho phép ra lãnh vé phạt vài trăm riết sẽ ngán, chạy cao tốc mà cứ phải lượn trái lượn phải liên tục vì các ông nội này

• Like
Reactions: xlive
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
theo em thì một cánh én không làm nên mùa xuân đâu bác chủ ơi. bác chủ cũng là tài xế chuyên nghiệp hay thường đi, nên cứ thư giãn và thả lỏng đi bác ơi cho nhẹ nhàng chứ hơi đâu mà bất bình kiểu vậy.
em nghĩ chắc bác tính cũng nóng nên mới bức xúc dữ vậy. chứ di chuyển trên đường mà hàng ngàn sự việc làm mình bực chứ không riêng gì việc này.
VD như xe chạy hay tấp đầu mình trên cầu, đường đông hay nhảy ra nhảy vô mặc dù kẹt xe chết mịa có đi đc nhiêu đâu, nào là đi sau mình mà bật pha,...

• Like
Reactions: tktung
Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Nói chung là cứ đá pha để kêu họ chuyển làn, còn họ không nhúc nhích gì thì đành chuyển làn rồi đi thôi. Các bác cứ bức xúc bằng nước bọt thôi chứ đừng so đo ở trên đường, có thể gây nguy hiểm.

• Like
Hạng D
9/2/18
3.403
4.999
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Ai dạy cho các anh chạy yếu, chạy chậm thậm chí nghe đt đều chạy chậm vào làn trong bên trái?? Chắc thằng thầy?? Nói chiyện thì 10 thằng hết 8 thằng đều nói vậy? Thôi ngu quá ko thèm nói.
Nhiều khi chạy 80,90 mà nó trong lú ra dậm 50,60 dễ điên thiệt!!!
Gặp phụ nữ ko trách chứ đàn ông như đàn bà sắp đẻ. Em sorry vì bực lâu lắm rồi

• Like
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Mới có bằng thì ra đuờng chạy chậm, mới lên cao tốc lần đầu thì chạy chậm, chắc vậy