Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Chủ chung cư, xưa nay kiếm ăn biết bao nhiêu là tiền, giờ cũng nên trả lại chút cho địa, người dân luôn là nạn nhân....

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Dan noi chay ma k nghe chuong bao chay la thay he thong bao chay co van de roi Ban Qlcc ky nay met roi
Một năm cảnh sát phòng cháy chữa cháy quận kiểm tra hệ thống báo cháy 2 lần. Chưa thấy báo cáo nào nêu có vấn đề ở hệ thống báo cháy, nhưng khi cháy lại không thấy hệ thống này hoạt động. Lật lại vấn đề thì CSPCCC quận 8 kỳ này cũng mệt nữa.

• Like
Reactions: CuBiMi and nttanmam
Hạng B2
8/8/15
361
1.327
93
bây giờ ở cc phải mua bh cháy nổ bắt buộc mà. hình như giá bh là 0,02 % giá trị căn hộ thì phải.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Chính quyền phải chịu trách nhiệm nữa chứ không phải không, có ăn tiền cũng phải bắt thằng chủ đầu tư, BQT thực hiện nghiêm chứ!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
cho mình hỏi bh ở đây là bh bắt buộc hay bh thân vỏ vậy bác
Bảo hiểm thân vỏ cha nội ơi. Bảo hiểm bắt buộc pác hiểu đơn giản nó sẽ bồi thường cho cái xe khác nếu xe đó bị pác tông, Bảo hiểm cho người của xe khác nếu người ngồi trên xe bị pác tông có vấn đề. Bảo hiểm bắt buộc nó ko bảo hiểm gì cho cái xe của pác hết.

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Nếu bảo hiểm nó nói lỗi tại cc để nó đi đòi cc rồi trả thì lâu lắm, mà cc này thuộc diện phải mua bh cháy nổ ko biết nó có mua ko? Ko thì khổ cho các nạn nhân rồi!
Pác chưa hiểu về bảo hiểm rồi. Bảo hiểm sẽ đền cho pác trước. Còn bảo hiểm có đòi được thằng chung cư ko thì đó là việc của bảo hiểm nha pác

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Pác chưa hiểu về bảo hiểm rồi. Bảo hiểm sẽ đền cho pác trước. Còn bảo hiểm có đòi được thằng chung cư ko thì đó là việc của bảo hiểm nha pác
Tại hôm trước em đọc trên fb thấy mợ gì bị xe pccc đụng ở Bà rịa BH ko đền vì còn phải đi thưa xe pccc, nói chung là kêu than lâu lắm vẫn chưa đền nên mới lên fb nhờ share ...

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Bảo hiểm thân vỏ cha nội ơi. Bảo hiểm bắt buộc pác hiểu đơn giản nó sẽ bồi thường cho cái xe khác nếu xe đó bị pác tông, Bảo hiểm cho người của xe khác nếu người ngồi trên xe bị pác tông có vấn đề. Bảo hiểm bắt buộc nó ko bảo hiểm gì cho cái xe của pác hết.
Chài! Đúng bác khai sáng luôn cho em chứ em ko để ý gì, bh mua đủ hết mà có đọc hđ gì đâu:) có hôm hun xe bác đi trước vì lo tô son, móp cái cản có xíu mà bác kêu đưa 3tr:)))