Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Đang đợt này cả hệ thống vào cuộc.
Cũng mong cho bà con ở Carina nói riêng và các chung cư nói chung đỡ phải nơm nớp lo cháy nổ,

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Tại hôm trước em đọc trên fb thấy mợ gì bị xe pccc đụng ở Bà rịa BH ko đền vì còn phải đi thưa xe pccc, nói chung là kêu than lâu lắm vẫn chưa đền nên mới lên fb nhờ share ...

Nếu có kết luận vụ cháy này là tai nạn thì bh đền ngay rồi làm việc với bql chung cư sau.
Nếu còn lăn tăn giữa tai nạn và phá hoại (thường là điều kiện loại trừ) thì ... hãy đợi đấy!

B19 confirmed
Hạng B2
18/2/18
271
1.013
93
49
Đền chứ mợ, theo hai kênh, bảo hiểm xe (nếu có) và bảo hiểm của chung cư.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B1
13/6/16
83
58
18
37
Hỏi ngu phát bác nào rành thông não e cái..ví du giấy tờ sổ sách bảo hiểm cavet tất tật nằm trong xe hết và bị cháy hết thì sao ạ

• Like
Reactions: nta139 and nttanmam
Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Chài! Đúng bác khai sáng luôn cho em chứ em ko để ý gì, bh mua đủ hết mà có đọc hđ gì đâu:) có hôm hun xe bác đi trước vì lo tô son, móp cái cản có xíu mà bác kêu đưa 3tr:)))
Ít vậy thì tự thương lượng đúng rồi. Nhưng ko phải người ta kêu bao nhiêu đưa bấy nhiêu. Xuống xin lỗi đoàng hoàng rồi hỏi xe anh có bảo hiểm thân vỏ ko. Nếu có kêu người ta thông cảm mình chịu 500 - 1tr tiền miễn trừ kêu anh làm bảo hiểm giúp. Còn người ta kêu ko có, bị nặng hoặc đòi hỏi quá đáng thì nói là để bảo hiểm bên em đền. Bạn điện cho bên bảo hiểm dân sự bắt buộc người ta hướng dẫn. Bảo hiểm bắt buộc sẽ đền xe kia. Còn xe bạn sẽ được bảo hiểm vật chất thân vỏ đền. Vì thế nên gọi là bảo hiểm 2 chiều đó. Cộng 2 cái bảo hiểm vào sẽ là bảo hiểm 2 chiều