Hạng B2
24/6/17
142
293
73
E thấy đoạn từ Mũi Né ra Phan Rí có đi ngang qua Bàu Trắng (đồi cát trắng) khá đẹp, e thì chưa đi nhưng bạn e đi rồi nói đẹp lắm, đường đẹp mà vắng, 2 bên thì lúc cát trắng lúc biển. Bác dư thời gian thì nên đi thử xem sao rồi review cho ae tham khảo.

Coi thử cái bản đồ nhé

• Like
Reactions: Siêu Thanh
Tập Lái
26/1/15
41
12
8
Nếu bác không có nhu cầu ngắm cảnh hay thăm thú gì thì cứ QL1A mà quất.
Còn cưỡi ngựa xem hoa thì đường ven biển.
Do cuối năm xe đông nên muốn tránh QL1, nhưng không nắm được cung đường biển thế nào.

Tập Lái
18/8/17
26
6
3
45
QL1 giờ đi phẻ rồi mà. sướng hơn đi đường ven biển. Tết năm nào mình cũng về Nha Trang cứ tưởng đông hóa ra vắng hoe, chỉ có đoạn Đông Nai là hơi đông tý thoai

• Like
Reactions: thitbouc
Hạng D
19/11/15
1.083
3.277
113
Bác mới đi hả bác, xấu lắm không? Xe em SUV, gầm cao.
Xấu là lởm chởm thôi bác. Chạy từ tốn tí là được, đoạn xấu này tỉnh lộ 719
Đường ven biển có nhiều đoạn nên không biết chỉ thế nào.
Em chỉ đoạn đầu, bác đi QL51 tới Mỹ Xuân (có tòa chung cư) rẻ trái đi Hắc Dịch. Gặp ngã ba rẻ phải đi Tóc Tiên, Châu Pha. Bác để ý có nga ba đèn xanh đỏ rẻ trái vào đường 1 đi Bình Ba Đá Bạc. Chạy hoài nhập vào QL55 rẻ trái đi Bình Châu->Lagi->TL719 đi hải đăng Kê Gà, khu Tiến Thành ra TP Phan Thiết. Tới đây bác đi về hướng Hòn Rơm ra Bàu Trắng ngắm cảnh tuyệt đẹp.
Tiếp theo bác hỏi đường cho chắc, vì có đoạn phải ra lại QL1.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thitbouc
Hạng D
19/11/15
1.083
3.277
113
E thấy đoạn từ Mũi Né ra Phan Rí có đi ngang qua Bàu Trắng (đồi cát trắng) khá đẹp, e thì chưa đi nhưng bạn e đi rồi nói đẹp lắm, đường đẹp mà vắng, 2 bên thì lúc cát trắng lúc biển. Bác dư thời gian thì nên đi thử xem sao rồi review cho ae tham khảo.

Coi thử cái bản đồ nhé
Bác xem đở nhé, em mới đi về:D
Chạy cung đường nào SÀI GÒN - NHA TRANG?

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Bác đi QL1 là nhanh nhất, đi đường ven biển chậm hơn trừ khi Bác có thời gian dư dả.

Tập Lái
26/1/15
41
12
8
Xấu là lởm chởm thôi bác. Chạy từ tốn tí là được, đoạn xấu này tỉnh lộ 719
Đường ven biển có nhiều đoạn nên không biết chỉ thế nào.
Em chỉ đoạn đầu, bác đi QL51 tới Mỹ Xuân (có tòa chung cư) rẻ trái đi Hắc Dịch. Gặp ngã ba rẻ phải đi Tóc Tiên, Châu Pha. Bác để ý có nga ba đèn xanh đỏ rẻ trái vào đường 1 đi Bình Ba Đá Bạc. Chạy hoài nhập vào QL55 rẻ trái đi Bình Châu->Lagi->TL719 đi hải đăng Kê Gà, khu Tiến Thành ra TP Phan Thiết. Tới đây bác đi về hướng Hòn Rơm ra Bàu Trắng ngắm cảnh tuyệt đẹp.
Tiếp theo bác hỏi đường cho chắc, vì có đoạn phải ra lại QL1.
Cảm ơn bác.