Hạng B1
30/11/05
73
0
0
HÀ NỘI
RE: Chạy đêm, các bác gặp trường hợp này chưa?.

tranh voi chang xau mat nao , con neu mau va thi luc cua mat tot mot ti thi chiu kho chinh den len mot ti la bang nhau het thoi , cai chinh la kinh nghiem lai dem phai chuan

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Trích đoạn: vu minh tri

tranh voi chang xau mat nao , con neu mau va thi luc cua mat tot mot ti thi chiu kho chinh den len mot ti la bang nhau het thoi , cai chinh la kinh nghiem lai dem phai chuan

Đọc bài của bác xong còn thấy đường đâu mà chạy. :D. Bác nhớ đánh có dấu nhá [8|]

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: polar bear

Đi đường trường là phải thông suốt, quất 90-100km/h thoải mái, tâm trạng thư thái để còn... nhấm nháp thú vui lái xe. Còn chạy mà phải lạng lách, và ... giật mình thon thót vì lỡ trớn, bị dọa dẫm v.v... thì chán bỏ mịa.
thế là bác vi phạm tốc độ rùi đó:D hihi, chạy đường miền Trung em không dám đâu lỡ bị 1 lỗ thì tiêu, em chỉ chạy max=80 km/h thui, có bị thì cũng nhẹ tội;)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Chia bùn với bác Gấu. Tui thấy có nhiều đèn như bác nói : không nên chỉnh. Vì đâu phải nó sẽ lên-xuống như ý mình muốn đâu ? Khi vặn ốc chỉnh,tia sáng vừa lên ( hoặc xuống ) vừa đi xiên xiên, chứ đâu có lên-xuống thẳng băng theo chiều thẳng đứng đâu ?! Ví dụ : bình thường đã chỉnh vừa ý : bên lề + bên ngược chiều đều được soi sáng. Khi chỉnh cao hơn,hoặc thấp hơn, có khi cả 2 đèn đều chỉa vô lề phải,hoặc cà hai đều quét qua trái ! Lại phải kiếm "rông-đền" chêm tới chêm lui, lôi thôi lắm !

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

@polar bear
Xin lỗi bác vì bệnh quan liêu của tôi hơi nặng.
Tôi nghĩ Siena đã là bèo rồi mà vẫn có nút chỉnh đèn nên nghĩ CD5 cũng vậy. Tôi đã kiểm tra lại xe CD5 không có nút chỉnh này.
Còn Siena có, tôi gửi kèm hình đây, bác nào có Siena có thể tham khảo được.