Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
bác căng quá , đó là nhận xét riêng của em thôi . Còn tài khoản mới lập thì tập lái chả liên quan j ? Còn rất nhìu thứ k tốt , mình k muốn kễ ra . Còn cái kiểu cách nch trẻ trâu cua bác thì e k còn j để nói .
trên diễn đàn có cả núi sale vào chém đối thủ chém qua chém lai, một núi anti fan đóng giả người sử dụng đặt bom...biết ai là ai để đúng và sai...pác có vấn đề với mazda có thể đươg hoàng làm bài review post hình, vấn đề ra sao xảy ra ở đâu v..v nếu pác là người sử dụng có tinh thần chia sẽ, chứ còm vài cái kiểu chê 1 bên khen một bên cũng không có giá trị và tinh thần xây dựng vì trường hợp pác nêu là vấn đề lớn, quan trọng. Còn pác khen em trẻ em cám ơn còn có trâu không thì mời pác ra ngoài gặp mặt để xem trực tiếp.

• Like
Reactions: cuncon0686
Hạng B2
26/2/05
473
125
43
Thời của anh hùng bàn phím mà bác. Có những bố có khi chưa có bằng lái hoặc chưa bao giờ đc lái 1 số loại xe nhưng vào diễn đàn cứ chém như đúng rồi. Thánh!

Hạng B2
26/2/05
473
125
43
Bác ra Hà nội e lấy cho Bác 949tr. Cả Mazda HN đang bán nhé, nhanh k hết chương trình. E ko phải sale nhé, e là người mua xe (và đã có xe Cx5 rồi)
Mazda toàn quốc bán như thế. Còn ông sale nào bán cao hơn thì cứ gọi đt thẳng cho hãng xem ông đó ra sao

Hạng C
12/9/14
676
6.518
93
Tháng1/2015 mới mua ra giấy tất tần tật 1.206 cho bản awd, giờ rớt quá vậyta :(

Tập Lái
8/6/15
45
17
8
37
Mazda đang trở về giá trị thực sau khi qua tay THACO lắp ráp. Sẽ còn giảm nữa , tội cho những ai trước đây. Ghét nhất mua cái gì mà cứ gỉam giá miết !
cảm giác giống như mua iphone :D

• Like
Reactions: vnair
Hạng B2
4/2/12
358
45
28
Vừa mua bản này giảm giá mừng quá. Đùng cái ra mẫu nâng cấp ngon hơn mình đang chạy ôm nguyên cục tức. Lúc đó kiu trời không thấu. Em bị một lần rút kinh nguyệt. Đang chờ ra mẫu mới xúc luôn xe nhập

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Mazda dang bi truong hai danh mat thuong hieu ma khong biet, dan viet nam cai gi dac thi tot re thi da phan dom, nen mazda xem lai viec giam gia lien tuc dong nghia thuong hieu mazda dang di xuong