aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Các cụ a, em vừa đặt gạch 1 em Morning, không biết có nên dán thêm che mưa và lắp chắn bùn cho em nó không nhỉ, nếu có, giá khoảng bao nhiêu ạ , xin cám ơn các cụ nhé ... à, vợ 2 của em trông rất mềm mại , mới nhấn nhẹ vào thành vỏ phía sau cửa sau là đã lõm vào, phồng ra bùm bụp, em nghĩ rằng chỉ cần 1 chú xe đạp thôi , tông vào là phải đi thẩm mỹ viện rồi, xe em là Trường Hải, không biết xe nhập vỏ có dày hơn không ? em nó chỉ được cái xinh đẹp mà thôi .

Hạng B2
29/5/09
311
4
18
44
Đường xá mình đông đúc, hay thắng gấp và chạy ẩu... tốt nhất bác làm cái cản ở sau cho chắc ăn bác ah. Mấy cái này ra An Dương Vương đầy, không cần phải lo đâu bác, cứ nhận xe đi đã :p

aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Cảm ơn cụ nhiều, em sẽ lắp ngay cái chắn những chú đi ẩu phía sau ạ, những kẻ cứ lăm lăm hôn mông vợ em .

Hạng D
5/10/09
2.597
1.003
113
39
aloacquy.vn
nên lắp chứ Pác.Cũng quan trọng lắm đó,cái che mưa thì sẽ giảm tối đa lượng nước dò dỉ vào khoang cửa, còn chắn bùn làm giảm lượng đất bắn lên gầm hay hông xe.
Qua An Dương Vương mà bị chém thì Pác nên ghé 396 Nguyễn Công Trứ( CH Ngọc Hà) thằng bạn thân em bán ở đó(Mr.Huân) giá cool Pác ah.

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
kien_viet thai nói:
nên lắp chứ Pác.Cũng quan trọng lắm đó,cái che mưa thì sẽ giảm tối đa lượng nước dò dỉ vào khoang cửa, còn chắn bùn làm giảm lượng đất bắn lên gầm hay hông xe.
Qua An Dương Vương mà bị chém thì Pác nên ghé 396 Nguyễn Công Trứ( CH Ngọc Hà) thằng bạn thân em bán ở đó(Mr.Huân) giá cool Pác ah.

Bác cho em xin số cầm tay của bác Huân, để em alo cho bác ấy hỏi mấy thứ lặt vặt nha bác!

Cảm ơn bác!