Tập Lái
30/3/15
6
0
1
28
Hồ Chí Minh
Xác nhận
confirm
Dạ em xin chào các anh, cho em hỏi là xe em tầm 10 ngày không đi thì giờ em xuống đề lúc lên lúc không và có khi đi được nhưng màn hình mylink không mở cũng như về số lùi cũng không mở camera được. Và khi bật xi nhan trái phải cũng không nghe tiếng tít tít nữa. Và trên taplo hiện hình như thế này là bị sao ạ

Dịch nên hiện tại em không ra trạm bảo hành được ạ. Chạy tới lui vẫn được ạ. Em cám ơn các anh chị

Attachments

Hạng D
15/12/13
1.184
1.201
113
Xác nhận
confirm
Dạ em xin chào các anh, cho em hỏi là xe em tầm 10 ngày không đi thì giờ em xuống đề lúc lên lúc không và có khi đi được nhưng màn hình mylink không mở cũng như về số lùi cũng không mở camera được. Và khi bật xi nhan trái phải cũng không nghe tiếng tít tít nữa. Và trên taplo hiện hình như thế này là bị sao ạ

Dịch nên hiện tại em không ra trạm bảo hành được ạ. Chạy tới lui vẫn được ạ. Em cám ơn các anh chị
Nhiều khả năng ắc quy sắp die, bác để ý khi đề máy " start " thì đèn taplo có lịm đi không ?

Hạng F
29/10/16
5.218
5.390
113
Pháp
Xác nhận
confirm
Tôi nhìn đoán là xe bị khoá ...., bạn thử dùng chìa thứ 2 thử xem còn bị hay không ? Thử gở cọc âm ra chừng 5 phút sau đó gắn lại .. Được thì chia sẽ cho anh em