Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Đặt em này ngang với Forturner, PS, Ford Everest thì Captiva bỏ đâu?!
Em này dùng để đi offroad nữa, phiên bản 7 chỗ của Colorado :3danbanh: Mà colorado chắc cuối namwc nay hoặc năm sau cũng ra mẫu mới thôi, phần đầu trước chắc y chang em này. Em này bên Úc tên là Colorado7 (7 seats)

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
cũng đag hóng tin vậy thui ! nội thất xem ra rất là rộng rẫi ở hàng ghế giữa , chưa thể đánh giá hàng ghế thứ 3 như thế nào , nhưng xe trag bị thêm giàn lạnh thứ 2 nữa thì ok quá rồi !

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Nhìn mặt trước có nét hao hao Fortuner, đặc biệt chỗ đèn sương mù. Nhưng nhìn cứng cáp hơn Fortuner, thiết kế tổng thể nhìn đẹp, trừ phần đuôi và cột C, phía sau cột C với phía trước nhìn giống như mấy phần lắp ráp trong trò chơi ráp xe trẻ em, hơi bị thiếu cân đối, cột C nhìn yếu hơn Fortuner, nhưng nhìn xéo xéo thì thấy đẹp hơn hẳn Fortuner. :). Giá thơm, rẻ hơn Cap thì chắc GMVN ráp không kịp bán luôn.

Hạng D
30/11/10
3.972
56.935
113
Offroad là 1 thuật ngữ đang bị lạm dụng, ở ngoài HN thậm chí có anh còn lấy Jolie đi offroad, vân tốt như thường! Xe thì phải xét theo phân khúc, kích cở, trang bị, tiện nghi, an toàn...
Em này dùng để đi offroad nữa, phiên bản 7 chỗ của Colorado :3danbanh: Mà colorado chắc cuối namwc nay hoặc năm sau cũng ra mẫu mới thôi, phần đầu trước chắc y chang em này. Em này bên Úc tên là Colorado7 (7 seats)

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Offroad là 1 thuật ngữ đang bị lạm dụng, ở ngoài HN thậm chí có anh còn lấy Jolie đi offroad, vân tốt như thường! Xe thì phải xét theo phân khúc, kích cở, trang bị, tiện nghi, an toàn...
Con này dựa trên khung gầm và máy của con colorado , cũng giống như MU-x và dmax của isuzu

Hạng D
30/11/10
3.972
56.935
113
Vậy là sài nhíp hả bác?
Rear - 5-link coil spring rear suspension
Con này dựa trên khung gầm và máy của con colorado , cũng giống như MU-x và dmax của isuzu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Dạ, vì em thấy bên Úc này họ vẫn lấy chiếc này đi offroad, tất nhiên là có lắp thêm một số thứ. Ý em chỉ là em này hoàn toàn có khả năng offroad (bản 2.8AT - 2 cầu). Có gì dùng từ sai thì bác bỏ qua và đính chính dùm em, thanks bác :3dcuoi: