Hạng D
30/11/10
3.972
56.948
113
ok
Dạ, vì em thấy bên Úc này họ vẫn lấy chiếc này đi offroad, tất nhiên là có lắp thêm một số thứ. Ý em chỉ là em này hoàn toàn có khả năng offroad (bản 2.8AT - 2 cầu). Có gì dùng từ sai thì bác bỏ qua và đính chính dùm em, thanks bác :3dcuoi:

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Xe này đẹp và phong cách quá. nhìn rất đậm chất USA. Nội thất như vậy thì quá chuẩn luôn rồi.
GM VN chắc ko dám cho e này về VN vì ko đấu lại Thánh Fortuner. Hóng GM VN mang e TRAX về VN mà đợi hoài ko thấy.

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
các bác nào thấy em nó giống Fortuner ko nào??

em nói thật chứ nó chẳng khác gì Phò tủn đi vành lớn cả...

mất bản sắc wa'.

Hạng D
30/11/10
3.972
56.948
113
Em này chiếu dưới Cap, do đó bơm vá để đưa giá thành cao hơn hoặc bằng Cap thì dự là sẽ dùng để trưng bày, riêng trang bị an toàn thôi, Cap đã vượt mặt rất nhiều. Vào thời điểm này xe 7 chổ mà không có ESP là đã bị trừ điểm khá nhiều rồi

[xtable]
{tbody}
{tr}
{th}Hill Descent Control (HDC){/th}
{td}N/A{/td}
{td}N/A{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{th}Hill Start Assist (HSA){/th}
{td}N/A{/td}
{td}N/A{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{th}Traction Control System (TCS){/th}
{td}N/A{/td}
{td}N/A{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{th}Electronic Stability Program (ESP){/th}
{td}N/A{/td}
{td}N/A{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{th}Cornering Brake Control (CBC){/th}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
Sao em thấy em này với em Isuzu Mux giống giống nhau thế nào ấy nhỉ, nhất là cái vô lăng. Không biết có anh em họ hàng gì không ???

Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Em xin lỗi nhưng xe này không đậm chất Mỹ ạ.

Xe SUV đậm chất Mỹ, nhất là Chevy thì đặc trưng là đường khoét (vồng bánh xe) chỗ các bánh xe là hình vuông, đi cùng với các nét vuông vức, vạm vỡ, nhìn ngầu (như trong hình)

Em này hơi bóng sáng, mang dáng vẻ "mỹ nam" HQ nhiều hơn...

Attachments

Hạng D
22/12/09
3.154
18.533
113
Thái Bình
Sao em thấy em này với em Isuzu Mux giống giống nhau thế nào ấy nhỉ, nhất là cái vô lăng. Không biết có anh em họ hàng gì không ???
Nó chứ đâu bác :) , thằng dmax có khác gì thằng cô lô da đô đâu, nhiều khả năng isuzu bán mu-x chê vô lết bán captiva

• Like
Reactions: beodom
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Em này chiếu dưới Cap, do đó bơm vá để đưa giá thành cao hơn hoặc bằng Cap thì dự là sẽ dùng để trưng bày, riêng trang bị an toàn thôi, Cap đã vượt mặt rất nhiều. Vào thời điểm này xe 7 chổ mà không có ESP là đã bị trừ điểm khá nhiều rồi

[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{th}Hill Descent Control (HDC){/th}
{td}N/A{/td}
{td}N/A{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{th}Hill Start Assist (HSA){/th}
{td}N/A{/td}
{td}N/A{/td}