Hạng B2
15/9/06
421
28
28
RE: Chỉ giùm em cách đậu xe vào khoảng trống giữa 2 xe đậu nối đuôi nhau.

Trích đoạn: buglover

Cách dễ nhất: Tiến lên, dừng xe gần song song với xe trước, đánh tay lái theo chiều kim đồng hồ vừa lùi vào đồng thời trả dần tay lái ngược chiều kim đồng hồ.

Bác phải nói là đánh lái về hướng cần vào,chứ bác nói đánh theo chiều kim đồng hồ mà nhiều khi đường 1 chiều xe đỗ bên trái mà đánh lái vậy dễ quệt lắm

Tập Lái
25/4/08
17
0
0
44
HCM
home.vnn.vn

Em mê mấy cái phim đua xe lắm. Xem 10 lần vẫn như lần đầu. Ko biết bao giờ có Drift 3 nhỉ

Tập Lái
11/1/08
38
0
0

Trích đoạn: pretty Pig

Em là con gái, về khoản lái tiến thì em lái rất ngon (có thể nói ngon hơn nhiều bác con trai đó). Tuy nhiên khoản đậu xe vào khoảng trống giữa 2 xe đậu nối đuôi nhau thì em quá kém. Các bác cho em xin ít kinh nghiệm đi nào.
chứ em học ở trường thầy giáo chỉ sao???cứ thế mà làm anh bây h nhắm mắt de cũng vào

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: WHITE TIGER

Trích đoạn: buglover

Cách dễ nhất: Tiến lên, dừng xe gần song song với xe trước, đánh tay lái theo chiều kim đồng hồ vừa lùi vào đồng thời trả dần tay lái ngược chiều kim đồng hồ.

Bác phải nói là đánh lái về hướng cần vào,chứ bác nói đánh theo chiều kim đồng hồ mà nhiều khi đường 1 chiều xe đỗ bên trái mà đánh lái vậy dễ quệt lắm
Ôh hay, chỉ có thể đỗ xe ở bên phải đường, luật nào cho phép đỗ xe bên trái đâu nhỉ!!

KAT
Tập Lái
26/5/08
2
0
0

Nhiều đường 1 chiều đỗ bên trái chứ bác!

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Trích đoạn: KAT

Nhiều đường 1 chiều đỗ bên trái chứ bác!

Đường hẽm hả bác?:D Bác xem lại Luật GT đi thôi: Cấm đậu bên trái đường 1 chiều.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Trích đoạn: mazda Dai Loc

chứ em học ở trường thầy giáo chỉ sao???cứ thế mà làm anh bây h nhắm mắt de cũng vào
Trong trường không dạy đỗ xe kiểu bị chặn đầu chặn đít như vậy, chỉ đổ kiểu de vào gara thôi.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
91.725
113

Chỉ giùm em cách đậu xe vào khoảng trống giữa 2 xe đậu nối đuôi nhau.