Em cũng ở Gò Vấp, chỉ có 1 kinh nghiệm nhỏ khi đi QL1A về hướng Bắc, đó là xuất phát thật sớm, qua khỏi ngã 3 Dầy Dây trước 7h sáng là khoẻ gà. Đi đường nào cũng có lợi, đi xuyên qua TPBH thì gần nhưng chạy chậm, còn đi qua Suối Tiên thì chạy nhanh được. Còn bận về bác nên đi qua TPBH vì em rất hãi cái bến xe buýt của Suối Tiên vào buổi chiều.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
thanhcongctyta nói:
chauhungvnpt nói:
thanhcongctyta nói:
chauhungvnpt nói:
tino1410 nói:
Chao Bac!

Ra Phan thiet an hai san tuoi song chi co QUAN HONG VINH 1va Hong vinh 2 la ngpn bo re tuoi song.
GUD TRIP
Chắc kg bác?;) Em dân gốc nước mắm nhỉ đây mà nghe thấy tên quán bác giới thiệu em còn thấy lạ hoắc.
@thanhcongctyta: Em bên hội Suzuki bác ah, hôm đó em về quê, em biết hội TFC cũng tổ chức off Phan Thiết xuất phát 7h sáng thứ 7 nên nếu có thể bác đu theo cho vui. Em thì tà tà về thôi tối rảnh thì hú hí nhau làm vài chai giao lưu bác nhỉ, ra PT bác ở ks nào? hay ra Hòn Rơm luôn?
Mình ở thành phố Phan Thiết, khách sạn Trường Thịnh.
KS trên đường Tuyên Quang cũng gần nhà em, có gì em hú bác, em cũng có hẹn bác Jangnhut và 1 Oser Phan Thiết gặp nhau, tuy nhiên bác cứ đưa bà cả và F1 đi ăn uống xong đi nhé sau đó gặp nhau chơi thoải mái hơn. Anh em gặp nhau trễ tý cũng đc.
ok bác. Em đợi bác. Bác cho mình 1 số địa chỉ để mình đưa bà cả đi ăn tối nha.
Em thấy trong đây cũng đầy đủ đó, tuy nhiên bác muốn ăn món gì riêng thì cứ alo em chỉ cho. Phan Thiết có lẩu cá cũng hấp dẫn lắm đó, cá biển nấu lẩu ăn với bún tươi và nước mắm loại ngon, nhiều bác thử và ghiền đó.
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m3253086.aspx[/link]

Hạng C
26/12/10
769
2
18
Huymap nói:
Em cũng ở Gò Vấp, chỉ có 1 kinh nghiệm nhỏ khi đi QL1A về hướng Bắc, đó là xuất phát thật sớm, qua khỏi ngã 3 Dầy Dây trước 7h sáng là khoẻ gà. Đi đường nào cũng có lợi, đi xuyên qua TPBH thì gần nhưng chạy chậm, còn đi qua Suối Tiên thì chạy nhanh được. Còn bận về bác nên đi qua TPBH vì em rất hãi cái bến xe buýt của Suối Tiên vào buổi chiều.
thanks bác