Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Lục lại có và bổ sung cho các bác biết khi đi lễ Bà Châu Đốc muốn tìm địa điểm dừng ăn uống (chỗ này nằm đối diện khúc còn là con sông đó, trên card có in rõ)
Ngon: Cơm fần nấu theo kiểu gia đìh; Và cả nước mắm bán cũng ngon!
- Ai thấy lạ cứ thẳng thắng hỏi giá trc', pà chủ rất nhiệt tình. Đặc biệt cầm tài đc tặng 1 ly cfe^ trc' khi về nha!
P/S: Thấy Ngon - Sạch Sẽ = Chia sẻ :)

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
An roai hok ngon dở ẹt à
Tui đố ôg làm j` mà bik' qan' đó (nếu tui ko chỉ)

À đi châu đốc ngta an dừa nước trừ cơm ai đâu ngồi an lẩu mắm với cá kho
ĐÚNG, Châu Đốc thì dừa nước - thốt nốt ăn tráng miệng hoặc mua về làm qà

....Còn ông thì làm gì mà biết ăn CƠM với MẮM, dừa nước là đủ rồi...hahahaha {Tội qa'} :cool:

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Thôi vào Hộp Thư đi tui hỏi vài điều chút, mắc công fa' hư cái topic này của tui :cool:

Bây giờ nếu em hỏi thực tế trên này thì mìh xin còm lại, còn nếu hỏi linh tinh hoặc cả luôn fay bút fay đao gì đó thì vào "Hộp Thư Riêng", tránh làm fiền những bác tình cờ lướt qa Topic này./.
(Ko hiểu thì vào kia mà hỏi)

• Like
Reactions: quocminh6700
Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Thôi vào Hộp Thư đi tui hỏi vài điều chút, mắc công fa' hư cái topic này của tui :cool:

Bây giờ nếu em hỏi thực tế trên này thì mìh xin còm lại, còn nếu hỏi linh tinh hoặc cả luôn fay bút fay đao gì đó thì vào "Hộp Thư Riêng", tránh làm fiền những bác tình cờ lướt qa Topic này./.
(Ko hiểu thì vào kia mà hỏi)
Keu roi ko trả lời

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Dạ vâng bác! Nhà đi Lễ Bà cuối năm :)
Tự tin đường gần thì oke ạ, giờ đường dài chax' 1 mìn hà ko biết tự tin nổi hk n~ :D
Kết bạn coi chế kêu bà như kiu đò vậy