Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Ko biết ngày mai có Bác nào đi Tả Mộ ở cung đường Dĩ An_Bình Dương ko?
Mai ko biết N.Trang đó có đông ko? Bác nào có phần mộ trên đó đi Tả rồi chia sẻ e vs là nên đi 2b hay 4b. Và đoạn đg` Phạm Văn Đồng lúc này cah me gê ko ta? Xin cảm ơn Ạ! :)

Mai chắc chưa về BL đâu bác @nttanmam - @Ex1963, tả mộ trc' đã :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/8/16
2.764
5.777
113
Mai ko biết N.Trang đó có đông ko? Bác nào có phần mộ trên đó đi Tả rồi chia sẻ e vs là nên đi 2b hay 4b. Và đoạn đg` Phạm Văn Đồng lúc này cah me gê ko ta? Xin cảm ơn Ạ! :)

Cứ 4b cho sướng chế, tội gì nắng bụi trong khi đã đầu tư cho sức khoẻ và an toàn. Đông xe thì đi chậm xíu thôi. Chúc chế có những chuyến đi An toàn và Vui vẻ

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93

Phần chử đen trên nghe thất kinh luôn hihii.
Bạn mình lên phần mộ người thân ở Gò dưa nói hôm nay thứ 7 các Nghĩa trang đã đông, ngày mai CN chắc cũng vậy, bạn đi về mô tả lối vào NTrang quá đông, khâu gửi xe là rất vất vả, cực nhất là 4 bánh, đi trể phải gửi từ xa.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Phần chử đen trên nghe thất kinh luôn hihii.
Bạn mình lên phần mộ người thân ở Gò dưa nói hôm nay thứ 7 các Nghĩa trang đã đông, ngày mai CN chắc cũng vậy, bạn đi về mô tả lối vào NTrang quá đông, khâu gửi xe là rất vất vả, cực nhất là 4 bánh, đi trể phải gửi từ xa.
Haha mắc cười qa' :D, bác ko nói e ko để ý tới luôn. Sr !gõ nhah qá. Ý e là P.Mo^ ng thân. Cũg cảm ơn bác nhắc khéo. Sr m.n! :p

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Sáng nay nhà đi tảo mộ từ Phú nhuận lên Củ chi theo QL22, đọan đường 31km mất đúng 2h30', chắc sắp đạt kỷ lục quốc gia về tốc độ... rùa.
Các nghĩa trang nườm nượp người và xe đi viếng.
P/s em có phần đất 1mx2m trên đó, mợ @Chế H có thích thì lấy lô sát bên, đất gò view đẹp, khí hậu trong lành, làm hàng xóm tối lửa tắt đèn nằm gần nhau đỡ sợ ma :)

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Sáng nay nhà đi tảo mộ từ Phú nhuận lên Củ chi theo QL22, đọan đường 31km mất đúng 2h30', chắc sắp đạt kỷ lục quốc gia về tốc độ... rùa.
Các nghĩa trang nườm nượp người và xe đi viếng.
Vâng!
P/s em có phần đất 1mx2m trên đó, mợ @Chế H có thích thì lấy lô sát bên, đất gò view đẹp, khí hậu trong lành, làm hàng xóm tối lửa tắt đèn nằm gần nhau đỡ sợ ma :)
Dạ thôi! Nếu cho thì lấy, e trồng giàn Hoa Bông.B cho bác cạnh bên nha :)
P/S: Trời đang lạnh nghe bác rủ tự nhin da gà nổi lên qa' trời ; (

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Vâng!

Dạ thôi! Nếu cho thì lấy, e trồng giàn Hoa Bông.B cho bác cạnh bên nha :)
P/S: Trời đang lạnh nghe bác rủ tự nhin da gà nổi lên qa' trời ; (
Trùi ui tỏ vẻ kute hiền lành quá. Nhưng ngoài đời max dâm

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Trùi ui tỏ vẻ kute hiền lành quá. Nhưng ngoài đời max dâm
@quocminh6700 Chế nói e nghe. Vì đây là topic của Chế mà e vẫn vô quậy thì Chế nói thẳng e luôn. Cái còm nào của Chế bất kỳ ở đâu e cũng đi theo (để làm chi???), rồi dẫn trích còm Chế, còm những câu chữ dơ dáy bẩn thỉu mà trong khi đó Chế và e chưa va chạm lẫn nhau mà???

Thì thôi nếu e ko nghe những j` Chế nói và e muốn rồi đã quyết tâm xúc fạm Chế hoài, thì Chế cũng coi như Em là đống fân muôn đời muôn năm vẫn là cái đống fân

1 lời nhỏ nhẹ và mong e đã ghét rồi thì hãy tránh xa những cái còm của Chế kể từ về sau e nhe'

P/S: Nếu là người trưởng thành dù ko học nhưng ăn thì fải có chứ ? Thì hãy ăn nói viết lời lẽ sao như e ăn cơm chứ đừng như ăn c.u.k nhá, để rồi e như bức hình dưới thì còn có người khóc cho e./.
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Qa đi chưa đc, nay đi cũng ko đc yên
(Mong người luôn luôn lắng nghe + luôn luôn thấu hiểu)

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
@quocminh6700 Chế nói e nghe. Vì đây là topic của Chế mà e vẫn vô quậy thì Chế nói thẳng e luôn. Cái còm nào của Chế bất kỳ ở đâu e cũng đi theo (để làm chi???), rồi dẫn trích còm Chế, còm những câu chữ dơ dáy bẩn thỉu mà trong khi đó Chế và e chưa va chạm lẫn nhau mà???

Thì thôi nếu e ko nghe những j` Chế nói và e muốn rồi đã quyết tâm xúc fạm Chế hoài, thì Chế cũng coi như Em là đống fân muôn đời muôn năm vẫn là cái đống fân

1 lời nhỏ nhẹ và mong e đã ghét rồi thì hãy tránh xa những cái còm của Chế kể từ về sau e nhe'

P/S: Nếu là người trưởng thành dù ko học nhưng ăn thì fải có chứ ? Thì hãy ăn nói viết lời lẽ sao như e ăn cơm chứ đừng như ăn c.u.k nhá, để rồi e như bức hình dưới thì còn có người khóc cho e./.
View attachment 1552324
Qa đi chưa đc, nay đi cũng ko đc yên
(Mong người luôn luôn lắng nghe + luôn luôn thấu hiểu)
Em thấy chế nói chuyện dơ còn hơn c ứ k ấy. Tự nhien chữi em xúc phạm em trc . Bẩn !