Hạng B2
noithatoto_quyhung nói:
chào ACE OSHP, hôm nay mới rảnh vào gửi lời chào đến toàn bộ ACE OSHP chúc mọi người luôn vui vẻ làm an phát đạt. Em hiện nay Nam tiến rồi không biết khi nào gặp lại. Chúc OSHP luôn vững mạnh.

Lâu rồi em cũng mới vào lại box nhà mình... các đại ca giờ cũng ít vào quá, mà vào cũng không biết viết gì giờ...
Anh Quý đi từ tháng 4 mà giờ tháng 9 rồi em mới biết đc
Chúc anh chị và cháu ở trong đó mạnh khỏe công việc tốt :)

----------------------

23/09 là Sinh nhật a.Tùng bác sĩ, ko biết mọi ng còn vào nhiều ko, em cứ ghi lại vào đây chúc mừng SN anh ^^ !

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/10/10
77
0
0
56
ôi có box hải phòng quê ta ơi , em tham gia os lâu rồi mât pw mới đăng ký lại . Hôm nay mới biết có box này , các bác HP ơi cho em đăng ký đi em ở sì gòn nhưng người HP nè , đăng ký thế nào đây ? nhiều trang quá em không đọc được hết . Bác hội trưởng ơi giúp em với ạ

Hạng B2
23/2/07
236
0
0
40
Hải Phòng
he he bao lâu mới vô thấy chi hội mình ít nói quá nhưng cũng vô để chúc vợ bác thư kỳ chuẩn bị lâm bồn mẹ tròn con vuông nhé he hehe

Tập Lái
20/8/10
30
0
0
11
Bờ dậu, ngoài hiên ...
RE: Hội viên OS Hải Phòng đâu rùi , cùng vào đây hưởng ứng đi nào

EM ở chân cầu Lạc Long có j hay các bác hú em 1 câu nhé ... số dây chuối của em 0912.402.828

Hạng D
25/6/09
1.674
10.047
113

Chào các bác,
Em là mem Hải phòng, nhà Tô hiệu...dưng....đang tọa ở Sè gòng. Nhờ bác Hoacomay mà em mới biết cái box này. Nếu các bác HP ở Sè gòng mà ọp ẹp thì cho em xin 1 chân.
Rất vui được làm quen với các bác.

Hạng B1
3/10/10
77
0
0
56

huy cycle nói:
EM ở chân cầu Lạc Long có j hay các bác hú em 1 câu nhé ... số dây chuối của em 0912.402.828

Bác ơi ở hải phòng có cầu Lạc Long hả Bác ? sao em không biết nhỉ hay em vào sì gòn rối mới có ạ ? vậy bác huy cycle hiện ở sì gòn hay ngoài Hải phòng ạ .

Hạng B1
3/10/10
77
0
0
56

taylaihanoi nói:
Chào các bác,
Em là mem Hải phòng, nhà Tô hiệu...dưng....đang tọa ở Sè gòng. Nhờ bác Hoacomay mà em mới biết cái box này. Nếu các bác HP ở Sè gòng mà ọp ẹp thì cho em xin 1 chân.

Bác ơi mình tìm hội đồng hương os Hải phòng ở sì gòn đi Bác ?

Hạng B2
9/4/10
115
0
0
39

DickLau nói:
em xin lắc lách 1 chỗ nhé.
Vốn em con của đất cảng ,nhưng đang sống tít tịt SG cơ.
Nhưng em cũng tật hay lang thang về HP.Em mà biết các bác là em réo đi uống bia hơi.
Càfe thì em mế quán Focus thôi.
Dicklau : 0979999979.
Cuối tháng này em sẽ cố gắng thu xêp ra HP thăm vợ cả và các bác nuôn.

Số của bác hồi mua nhiêu vậy ạ?

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

hoa.cỏ may nói:
taylaihanoi nói:
Chào các bác,

Bác ơi mình tìm hội đồng hương os Hải phòng ở sì gòn đi Bác ?

Anh chị em dồng hương Hải phòng trên OS đâu rùi, ra điểm danh đi chứ.
Rùi tiến hành tổ chức off mặn tại SG luôn đê