Hạng B2
25/10/10
330
110
43
thường thì e rãnh vào trưa hoặc chiều bác có về sớm ghé e ăn cơm chí thành nổi tiếng lắm nhé

• Like
Reactions: tranthinhkg
Hạng B2
17/6/11
210
164
43
Nhất định rồi bác, nhiều lúc cũng muốn ghé cho biết nhưng phần k tiện đường, phần vì k có người quen nên cũng lười :)

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
HI các bác ,
Các bác rảnh đường cho em hỏi nhờ đường từ HCM đi núi Bà Chúa Châu Đốc ạ

Hạng B2
17/6/11
210
164
43
HI các bác ,
Các bác rảnh đường cho em hỏi nhờ đường từ HCM đi núi Bà Chúa Châu Đốc ạ
Từ SG qua Cầu Mỹ Thuận bác rẽ phải theo quốc lộ 80 đến phà Vàm Cống. Qua Vàm Cống bác tiếp tục rẽ phải theo quốc lộ 91 thẳng tới Núi Sam - Châu Đốc thôi (trên đường rất nhiều xe Sg-Châu đốc, bác không lo bị lạc đâu).

• Like
Reactions: tieuthieugia
Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
RE: Mời Các Thành Viên OS Đến Từ Miền Tây Vào Đây

Em cũng là dân miền Tây đây bác ạ, theo CMND : huyện Mỏ Cày, tỉnh Bến Tre :D. Gốc em thì chắc chắn chưa mất vì mỗi năm em về quê chơi có 5-6 lần thôi. :)
Gần nhà thế bác về 1 năm 5 6 hơi ít, sắp mất gốc rồi đấy ạ.

• Like
Reactions: Hatcatnho
Hạng B1
6/5/14
86
55
28
37
Phú Nhuận TPHCM
Chào Các Bác,
Tình hình là bên em đang có một đợt công tác xuống các tỉnh miền Tây để làm xe cho các Bác Oser ở Đồng Tháp, em chuyên phụ kiện, nệm da, lót sàn, cách âm chống ồn ... cho các dòng xe.
Vì nhu cầu làm xe cuối năm tăng cao, mà tình hình chung là các Bác lại không có thời gian để lên em một chuyến để làm đẹp xe ăn Tết. Nếu Bác nào có nhu cầu quan tâm thì cho em xin thông tin để e tiện tư vấn cụ thể cho từng xe ạ.
Đặc biệt là sản phẩm bên em toàn bộ nhập khẩu từ Nhà cung cấp UNCLE - Đài Loan nên chắc chắn sẽ làm hài lòng tất cả các Bác Oser kinh nghiệm & đam mê xe.
Ngọc Diệu 0932285792 Website : http://phukienotocaocap.com/
Cám ơn chủ top đã cho em bình luận trong topic này ạ.
Chúc các Bác luôn tươi vui với niềm đam mê của mình.