Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon
RE: Chi phí cho chiếc BMW của các bác là bao nhiêu?

Trích đoạn: tenziketui

cặp tai có cái j mà mắc thế? có cẩn họt xoòn hả bác?[8|]
Thật chứ pác[8|]nhưng ai mua tai hảng thì mua chứ em thì còn lâu. Lỡ mà có thằng %#$* nó "vặc tai" :mad: thì em mua cha nó cập tai chổ OME cho rôi có 5 chai mấy à (rẽ hơn mà còn đẹp nữa)...nói j thì nói chứ mấy em BIM mà bị chúng nó vặc tai thì đau lắm các pác ạ:mad:

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

cho em hỏi ngu 1 tí nha : " tai " là cái gì vậy các bác ? có phải gương chiếu hậu không ?

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Trích đoạn: BMW_mylove

cho em hỏi ngu 1 tí nha : " tai " là cái gì vậy các bác ? có phải gương chiếu hậu không ?
Cái gì nó chìa ra khỏi thân xe của bác thì là cái tai đó:D

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Cho đến hiện giờ thì đúng là vậy đấy pác ạ.:)

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Trích đoạn: 2snguyen

Cái gì nó chìa ra khỏi thân xe của bác thì là cái tai đó:D
Pác 2snguen ui,Vậy cái Spoiler với mấy cái "Anten râu" chì chì chỉa chỉa ra cũng called là TAI luôn hở pác:D

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

em cảm ơn bác 2snguyen nhiều ạ, bác cầm bằng C chắc là nói đúng hơn rùi ạ, từ nay em phải gọi ăngten là "Tai" luôn theo đúng lời chỉ dạy của bác !

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hehe.bác hoóc hay đi đường nào.cho e biết để em còn ké cặp tai của bác với :D
một tuần làm một cặp tai là phủ phê rồi chứ nhẫy

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Các bác nói sao chứ tai và bộ đèn vòng mà những trên 2k cơ á. Hòi đó thằng bạn em mở shop trên Nguyễn Trãi nó bán chưa đến 1k/ cặp đèn vòng ( Angle Eye ), còn tai thì em ra khu chợ trời ccao lắm cũng 5tr là hết xí quóach rồi bác ạ. Còn chuyện thay nhớt ấy là nó nói thế, chứ bác thử thay loại nhớt xịn nhất khỏang 50-70 coi, vẫn tốt hơn nhớt thay ở hãng xa. Vỏ Zin của nó thì cũng lấy của Continental thôi ma, bác ra ngoai mua có 4tr thôi. Như thế nếu tính sơ sơ thì các bác vào hãng thay bị tụi hãng vặt lông bèo cũng hớ gần 2k. Em thì cứ tự mua mà thay ( thay chứ kg sửa ), cái gì mà ở ngoài kg có hay trục trặc máy móc em mới vào hãng thôi. Mà nhiều khi vào cho nó check coi bị gì rồi ra ngoai làm chứ cũng kg làm trg hãng đâu. Hình như tiền check nó tính mình 150k VNĐ hay sao á.

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Các bác sửa lại đi, cặp tai 318 tôi mua chính hãng trước Tết giá là 17 triều ~ 1000 USD thôi

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Trích đoạn: Ricky_do

Các bác nói sao chứ tai và bộ đèn vòng mà những trên 2k cơ á. Hòi đó thằng bạn em mở shop trên Nguyễn Trãi nó bán chưa đến 1k/ cặp đèn vòng ( Angle Eye ), còn tai thì em ra khu chợ trời ccao lắm cũng 5tr là hết xí quóach rồi bác ạ. Còn chuyện thay nhớt ấy là nó nói thế, chứ bác thử thay loại nhớt xịn nhất khỏang 50-70 coi, vẫn tốt hơn nhớt thay ở hãng xa. Vỏ Zin của nó thì cũng lấy của Continental thôi ma, bác ra ngoai mua có 4tr thôi. Như thế nếu tính sơ sơ thì các bác vào hãng thay bị tụi hãng vặt lông bèo cũng hớ gần 2k. Em thì cứ tự mua mà thay ( thay chứ kg sửa ), cái gì mà ở ngoài kg có hay trục trặc máy móc em mới vào hãng thôi. Mà nhiều khi vào cho nó check coi bị gì rồi ra ngoai làm chứ cũng kg làm trg hãng đâu. Hình như tiền check nó tính mình 150k VNĐ hay sao á.
Pác nầy nói chí fãi[8|]:D...ngu j mà mua đồ trong hãng...nó "chém" mình còn ghê hơn chợ trời nữa áh[8|];)
Àh mà bạn of pác mở Tuning Shop ở Ng.Trãi tên Vũ fải kg ạ?Em thấy chổ pác í có bộ Rim of AC Schnitzer đẹp lắm (kg bit có fải đồ thật kg nữa[8|]...) nhưng bây giờ bác ấy close mất rùi và em cũng đang tìm bộ Rim đó pác Ricky hỏi dum em nhé, Cảm ơn pác nhiều:D