Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon
RE: Chi phí cho chiếc BMW của các bác là bao nhiêu?

Trích đoạn: lengkeng

Các bác sửa lại đi, cặp tai 318 tôi mua chính hãng trước Tết giá là 17 triều ~ 1000 USD thôi
Thế pác mau có Receipt đồ đàng hoàn kg ạ?[8|]

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Trích đoạn: tenziketui

hehe.bác hoóc hay đi đường nào.cho e biết để em còn ké cặp tai của bác với :D
một tuần làm một cặp tai là phủ phê rồi chứ nhẫy
Dzạ,em thường đi Hùng Vương lém hê hề...hè nầy pác về fải kg?Gạp lại pác sơm nhé:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Đúng rồi, chính là thằng đó bác ạ. xui wá kg biết bác sớm, hôm nọ nó thanh lý đồ bán rẻ lắm. Hàng nó lấy từ TL về kg à, chắc kg fải hàng xịn đâu bác ạ. Nếu bác có nhu cầu lấy thì em hỏi cho, nhưng thưa với bác là hàng đang bán ở VN kg fải hang xịn, toàn hàng TL làm kg à, hàng xịn em nghĩ chắc cũng fải trên 2k một bộ ( giá gốc bên đó ) bao gồm cả vỏ xe và rim luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/4/05
86
0
0
www.google.com

Các bác lấy mấy cái giá đấy ở đâu ra ý nhỉ, em cũng chạy 318i này mà làm gì tới mức đắt đỏ như vậy nhỉ. Đôi đèn vành (Angel eye) làm gì mà đắt thế, em lắp đôi màu trắng của Taiwan chỉ có 200USD, sau đó thằng bạn em ở bên Thailand gửi cho em 1 đôi xịn của Đức nó nói là rẻ lắm nó cho em. Gương thì năm ngoái em bị trộm nó bẻ 1 củ bên phụ , em vào hãng quát 8 triệu đắt quá em ra chợ Đồng Nhân mua 1 củ mang vào hãng nhờ sơn lại rồi lắp vào xe có 1.5 triệu thôi. tát nhiên là sau đó em phải nhờ hãng bảo hành cho cái vụ motor và bản mạch bên trong để nó gập ra gập vào trơn tru. Hôm Noel vừa rồi em gửi xe bị trộm nó bóc cả đôi mặt gương, sáng hôm sau em ra chợ Đồng Nhân mua lại đôi khác có 1 triệu (bao cả hàn dây sấy mặt). Thay dầu thì 750 ngàn cộng thêm 1 số chi phí khác tổng cộng là gần 1 triệu nhưng phải chạy hơn 1 vạn cây mới phải thay.
Theo em chi phí này chấp nhận được, tuy nhiên vì mấy cái xe này nó gài hệ thống senor và microchip nhiều nên hơi 1 tý là nó báo đén báo động kêu mình vào hãng để kiểm tra nên cũng hơi bực mình. nhưng đi thì sướng lắm, rất an toàn.
Các bác tham khảo nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/10/04
110
6
18
53

Các bác giàu nhỉ. Xe tôi 525 đời 95, 2 lần bị mất mặt gương (sấy, điện), mua mới của Đài Loan 30 us. 1 lần bị mất cản sau, mua cái cũ 80 us. Thay dầu làm 6 l Castrol khoảng 10 us/l. Lọc dầu 7us. Tự mình thay. Hôm trước thay bơm xăng 100 us. Đại loại thế. Già tại Moscow. Xe đi rất sướng, chỉ tội ăn xăng quá. Mỗi tháng khoảng 300 us tiền xăng ( giá xăng ngang ngang VN)

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Trích đoạn: Gzelka

Các bác giàu nhỉ. Xe tôi 525 đời 95, 2 lần bị mất mặt gương (sấy, điện), mua mới của Đài Loan 30 us. 1 lần bị mất cản sau, mua cái cũ 80 us. Thay dầu làm 6 l Castrol khoảng 10 us/l. Lọc dầu 7us. Tự mình thay. Hôm trước thay bơm xăng 100 us. Đại loại thế. Già tại Moscow. Xe đi rất sướng, chỉ tội ăn xăng quá. Mỗi tháng khoảng 300 us tiền xăng ( giá xăng ngang ngang VN)
Ơ! ở bên í mà cũng bị gở gương nũa huh pác???

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

nó còn gỡ của bác 4 cái bánh với cả cái đầu đĩa nữa ấy chứ[&:]

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

vai van thay nhot 1 lan em nghi cung chap nhan duoc. Xe em 4000 la thay 1 lan cung mat 200k roi. Xe xin chi fi cang cao la chuyen duong nhien cac ban a. Em chi co chiec toy cu thoi, nhung nuoi no cung nhieu khe roi huong ho gi bmw....

Hạng D
12/12/03
2.829
3.739
113
Vietnam

Đọc bài của các bác em mới biết ước mơ của em là quá tầm một quảng cỡ trái đất lên sao hỏa...hic hic hic:(:(:(:(

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:D:D
bây h bác mới biết à
iem biết nâu rồi