Hạng B2
14/8/09
108
0
0
67
TP.HCM
Cái mục nhiều người quan tâm này đoàn tiền chạn lại không kip đến ( ngượng quá), nhưng mọi việc các bạc cứ liện hệ với bác Santa lu sia. Bác ấy có tray trong là phó bì thư đảng ủy xã (một người vui tính dễ gần). Có gì bác ấy điện thoại một cú là xong.

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Các bác Trưởng Lão BTC ơi, em có thiển ý thế này: Chương trình của Đại Gia đình STF SG lần này mang tính dã ngoại + thăm cơ ngơi trang trại của bác Chemeford & kết hợp làm ctác xã hội tặng quà cho bà con nghèo nơi đó. Vậy việc ta sẽ ăn + chơi khá hoành tráng, dự báo là ồn ào theo chương trình ở trên có làm giảm ý nghĩa phần nào không nhỉ? Hay là các bác bàn với chủ nhà cắt phần ban nhạc + giảm thực đơn (thêm rau, ít đạm đi chẳng hạn), ... để dư ra thêm chút ít đóng góp cho dân làng??? Còn muốn nghe nhạc + ăn chơi nhảy múa thì ta thiếu gì dịp khác & địa điểm thích hợp, phải ko ạ?
Vài lần em theo 1 số đoàn ctác XH, đoàn từ thiện nhà chùa- toàn ăn chay kô à (có 1 bữa nên vẫn khỏe re).

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Ấy bác ... đừng cắt phần ăn mặn ..Trời ơi ra đồng nó đói bác lại rau củ cải có mà teo anh em à ... Em không ăn chay được nhé .. bị dị ứng
Nhảy múa ăn chơi em hổng có ham nhưng ăn thì .. ham ạ

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
manhodessa nói:
Ấy bác ... đừng cắt phần ăn mặn ..Trời ơi ra đồng nó đói bác lại rau củ cải có mà teo anh em à ... Em không ăn chay được nhé .. bị dị ứng

em chịu không nổi với bác

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
giahy nói:
manhodessa nói:

em chịu không nổi với bác

Ôi!...bác giahy bình an trở về rồi đấy à?!...bác cứ làm anh em lo sốt vó!... bác nhớ tường thuật lại trận "Thập diện mai phục" mà bác ... đã đánh tan được cho anh em thưởng thức với nhé!

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
manhodessa nói:

Hehe, em biết là bác chỉ ăn 1 bữa/1 ngày cả năm nay - đâu có ăn trưa đâu nhỉ? Thôi, suất ăn trưa của bác ngày đó chuyển sang thêm phần quà cho các cháu nhé

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em thường nhịn ăn trưa ... nhưng mà anh em ăn em đứng nhìn ... Bác định tra tấn em à

Hạng B2
6/5/07
324
1
16
46
QN_HCM
Ăn chơi với anh em thì vui nghen, chứ tới cái đọan nạp kinh phí tự nhiên trong người em nó bồi hồi, bủn rủn khó chụi thiệt ah...!
dọttttttttt...

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
colorpen nói:
Ăn chơi với anh em thì vui nghen, chứ tới cái đọan nạp kinh phí tự nhiên trong người em nó bồi hồi, bủn rủn khó chụi thiệt ah...!
dọttttttttt...
nhiều ae nạp thóc rùi bác ơi, trong đó co em nhưng em đâu có la :D:D:D:D