Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác

Em chuyển VB này từ box chi hội em ra cho các bác ném đá.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.425
113
E lại hỏi các bác quan to: hạn chế phương tiện cá nhân thì dân đen chúng em đi lại bằng gì?
Đừng trả lời là phương tiện công cộng nhé. Mời các bác quan to đi thử cho biết... Hay là đi bộ? Thế thì e cũng kính mời các bác quan (bụng) to bớt chút thời gian vàng ngọc cùng đi bộ với e dưới lòng đường (vì lề đường có còn chỗ đâu).
Nói tới cái phí ấy là e thấy xám xịt như bầu trời sắp mưa mà e đang nhìn ra cửa sổ...

con buôn
21/2/12
2.879
159.413
113
TP HCM
ycleptlam nói:
E lại hỏi các bác quan to: hạn chế phương tiện cá nhân thì dân đen chúng em đi lại bằng gì?
Đừng trả lời là phương tiện công cộng nhé. Mời các bác quan to đi thử cho biết... Hay là đi bộ? Thế thì e cũng kính mời các bác quan (bụng) to bớt chút thời gian vàng ngọc cùng đi bộ với e dưới lòng đường (vì lề đường có còn chỗ đâu).
Nói tới cái phí ấy là e thấy xám xịt như bầu trời sắp mưa mà e đang nhìn ra cửa sổ...
ai sao mình vậy thoai,bít sao được:D

Hạng D
2/9/09
2.548
4.935
113
Tp.HCM
Ảnh hưởng của các loại phí em xin kể các bác câu chuyện có thật của em. Hôm đầu tháng nhà em có mua một máy lọc nước của cty X ở Q. Bình Tân, được các em NV tư vấn giá và lắp đặt trên toàn Tp. Sau khi NV giao hàng lắp đặt xong.
NV nói: Anh cho em thu thêm 100k phí giao hàng vì Củ Chi không thuộc Tp.
Em nóng máu nói: Nài bố ghét nhất "phí" nha, thà chú nói bo thêm tiền xăng thì anh cho, nói phí thì chở máy về nhá.
NV giao hàng: Cười và nói thì anh cho em xin thêm 100k đổ xăng.
Em: Ừ cho thêm chú nhưng chú bỏ ngay từ phí đi nha. Phí nà