Tập Lái
21/11/07
32
0
0
RE: Chi tiết em Aston Martin Rapide Concept

vấn đề không phải là giá cả mà là dòng xe bác ơi
ngay như Mer S thôi thì S65 AMG đã đắt hơn S350 đến mấy lần rồi

vẫn biết là AM này mà ra thì đắt hơn CLS nhiều nhưng chúng lại cùng phân khúc cạnh trang ở dạng xe 1/2 sedan + 1/2 couper chứ k phải là sedan hạng sang

Theo bác nói thì chúng cùng form thiết kế thôi, chứ không thể nào là đối thủ của nhau được bác ạh! 1 thằng là xe hạng sang và 1 tên là hạng siêu sang + siêu xe. Cả đẳng cấp lẫn đồi tượng khách hàng đếu khác nhau. Tuy có form nằm trong chủng loại 1/2 coupe + 1/2 Sedan nhưng siêu xe này thì tuyệt đối không thể nào so với CLS pác ạh! [8|]

Hạng B1
2/6/07
65
0
0

theo e Aston Martin Rapide Concept là dòng sedan thuộc phân hạng siêu sang đối thủ canh tranh đáng kể nhất của nó chỉ có thể là các mâu sedan của bently và thậm chí có thể là maybach hoặc roll royle bác ợ!:)

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: astonmartinDB9

theo e Aston Martin Rapide Concept là dòng sedan thuộc phân hạng siêu sang đối thủ canh tranh đáng kể nhất của nó chỉ có thể là các mâu sedan của bently và thậm chí có thể là maybach hoặc roll royle bác ợ!:)
hì...nói như bác...chờ sản xuất mới biết dc chứ...như RR là trùm dòng siêu sang rồi...cỡ như Maybach còn cạnh tranh ko lại...nhìn chiếc này thấy chật chật sao, nhất là bàn cờ vui để đẹp, pó tay
Đồng ý với bác Vincent là thiết kế của chiếc này chỉ cạnh tranh dc với CLS, nữa vời, sang trọng thì sang trọng rồi đấy, mà chật...:confused:

Hạng B2
18/4/08
139
0
0
37
HCMC

Trích đoạn: Adven

vẫn biết là AM này mà ra thì đắt hơn CLS nhiều nhưng chúng lại cùng phân khúc cạnh trang ở dạng xe 1/2 sedan + 1/2 couper chứ k phải là sedan hạng sang

Theo bác nói thì chúng cùng form thiết kế thôi, chứ không thể nào là đối thủ của nhau được bác ạh! 1 thằng là xe hạng sang và 1 tên là hạng siêu sang + siêu xe. Cả đẳng cấp lẫn đồi tượng khách hàng đếu khác nhau. Tuy có form nằm trong chủng loại 1/2 coupe + 1/2 Sedan nhưng siêu xe này thì tuyệt đối không thể nào so với CLS pác ạh! [8|]
cái này là do nhà thiết kế đánh giá, và liệt kê chứ đâu phải là pác vincent đánh giá đâu, em cung có đọc về bài báo đó... còn muốn thắc mắt gì nữa pác hỏi hảng AS đi nhé

Hạng B2
18/4/08
139
0
0
37
HCMC

Trích đoạn: Người Phu Xe

Trích đoạn: Adven

cái này là do nhà thiết kế của AS đánh giá, và so sánh chứ đâu phải là pác vincent đánh giá đâu, em cung có đọc về bài báo đó... còn muốn, hỏi tại sao họ lại so sánh như vậy và thắc mắt gì nữa pác hỏi hãng AS đi pác,không biết mà cải chày cải cối ở đây làm gì???

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/11/06
495
0
0

cac bac cu cai nhau hoai. noi chung la pe nay dep. khi nao no ra chac phai kiu bo gia e tau mot chiec cho e moi dc :D

Tập Lái
29/9/06
20
0
0

con nay thuoc dog sedan coupe:canh tranh voi CLS,A7,panamera,CS.Lam sao ma so sanh voi RR,voi bentley dc.Xe nay voi CLs thi ko bit dc dau.nhiu nguoi bao thiet ke AM la co tinh chuan muc cao nhat day ngay ca merce chua chac da so sanh dc.CLS la xe dau tien cua dong nay nen no noi the thoi ch khi ma lam doi thu the kia thi bit the nao dc:xe nao cug thay dep lug linh

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Trích đoạn:fanfast
cac bac cu cai nhau hoai. noi chung la pe nay dep. khi nao no ra chac phai kiu bo gia e tau mot chiec cho e moi dc
Bác kêu bo gia bác đặt hàng luôn đi, đợi đến lúc em nó chạy trên thị trường rồi mới mua thì lâu lắm à