Tập Lái
21/11/07
32
0
0
Là đồi thủ trực tiếp của MerS lẫn BMW Series 7, Aston Martin Rapide Concept được định hình từ những năm 2006 và cho đến nay đã thành hình. Dự kiến sẽ được tung ra cạnh tranh vào năm 2009. [8D]
Theo cảm nhận của em thì em Aston này sang trong không kém anh MerS và lại có được đường nét thể thao hơn cả MerS va Series 7 cộng lại. Nội thất màu Be sang trọng như Benley. Dàn đèn leg trước sau thật vượt bật ko gì tả nỗi (đi trong đêm chắc đẹp hơn cả Angel eye nữa ấy chứ) ;) . Nguyên phần mui carbon trong suốt nhìn phê quá <<~~ cái này ăn đứt MerS va BMW Series 7 nhá :D
Ngoài ra phần đuôi phía sau khá rộng do được thiết kế 5 cửa, có hẳn cả 1 khoang để rượu ( chà cái này bác nào thích uống rược thì khỏi phải lo há :D )
Đấy là góc nhìn riêng phần em thôi, nếu có nói gì sai xin mấy pác bỏ qua cho :D
Chi tiết em Aston Martin Rapide Concept

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/9/06
416
2
18
RE: Chi tiết em Aston Martin Rapide Concept

cái bàn cờ vua để thế kia thì chơi kỉu j nhỉ?

Hạng B2
3/9/05
136
2
18

quá đẹp...giá mà hấp dẫn hơn S500 thì cũng cân nhắc đấy các bác nhỉ

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113

Ko thể nói gì hơn, 1 phong cách lịch lãm của 007

Tập Lái
21/11/07
32
0
0

Cái bàn cờ là nắp đậy thùng rượu đấy pác, :D buồn buồn quay ra sau quánh cờ chơi ( chứng tỏ bộ phuộc và hệ thống treo dữ dằn đây [8D]) em nói đùa tí thôi :D

Tập Lái
21/11/07
32
0
0

Em không hiểu ý bác thế nào chứ CLS sao có vé đấu với em này được, hiện nay giá cả chính thức chưa tung ra. Và em cũng xin đính chính lại phần trên là giá em nó không thấp hơn Mer S đâu ạh, vì là đối thủ cạnh tranh dòng xe sang và siêu sang. Có thể sẽ còn đắt gấp đôi Mer S nữa là CLS pác ạh .Em Aston này ra đời tầm 200K [8|] thì Mer S AMG cũng chưa thấm thía gì pác ợ!

Trích đoạn: Adven

Em không hiểu ý bác thế nào chứ CLS sao có vé đấu với em này được, hiện nay giá cả chính thức chưa tung ra. Và em cũng xin đính chính lại phần trên là giá em nó không thấp hơn Mer S đâu ạh, vì là đối thủ cạnh tranh dòng xe sang và siêu sang. Có thể sẽ còn đắt gấp đôi Mer S nữa là CLS pác ạh .Em Aston này ra đời tầm 200K [8|] thì Mer S AMG cũng chưa thấm thía gì pác ợ!
vấn đề không phải là giá cả mà là dòng xe bác ơi;)
ngay như Mer S thôi thì S65 AMG đã đắt hơn S350 đến mấy lần rồi

vẫn biết là AM này mà ra thì đắt hơn CLS nhiều nhưng chúng lại cùng phân khúc cạnh trang ở dạng xe 1/2 sedan + 1/2 couper chứ k phải là sedan hạng sang:)