2/3/14
1.327
1.287
113
E nói ở VN bác ơi. Bác K là uy tín trong hội PS rồi, ý e nói là các hảng khác cũng vậy, mấy cái vvti, dohc,sohc... gì đấy đời củ đến giờ cũng đang xong hành cùng mpi, mivecs ấy thôi, mit có nổi trội hơn đâu mà bác 195 nói thế. Mà chuyện này bình thường bác ơi hảng nào mà k có chỉ có ở VN mình là xe tốt nhất trong mấy thời điểm trước xe triệu hồi tùm lum toàn cầu thế mà mình k có một là mình tốt nhất k lỗi hai là cái tiêu chuẩn của mình đơn giản đề máy 4 bánh cài số way là ok.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Mấy bác cứ dìm hàng em nó quá! chứ em thấy Tucson, sportage... giá cũng 1 tỏi cũng thấy chạy đầy đường kìa. cá nhân em thấy ok. nhưng về khoản nội thất chưa bao giờ là điểm mạnh của Mit.
Đúng là nội thất chính là nhược điểm của Mit. Em vẫn chưa thấy sự sang trọng trong việc thiết kế của Mit dù xe đẹp.

2/3/14
1.327
1.287
113
Nãy giờ im thin thít không dám nói tieng nào.
Thôi e biết bác yêu Mít mất rồi, xe thì e chỉ kết mit, maz và subaru nhưng mit có lẻ dể gần hơn nhưng e chưa có duyên nhưng chắt cũng sắp bén duyên rồi bác. E thích những người chạy xe và yêu xe như bác ấy k xem xe là vật vô tri. E lái xe có khi wa một tình huống nào đấy mà đủ ấn tượng e nhủ thầm với xe là: cám ơn mày hay làm tốt lắm anh bạn..... thế đấy.