Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Nói thật các bác em nhìn trên ảnh con này trông ngon lành cành đào nhưng khi lên xe thì trông... khó tả, cảm giác nội thất rẻ tiền và da, nhựa cứ cứng cứng thế nào ấy và trông con xe nó cứ ngắn ngắn, cái đuôi nó giống hệt con MU-X nói chung em thấy không so với con Fotuner được. Em nghỉ nó cũng k bán được nhiều đâu ạ
Con này với mu-x là 1 mà, mới ly dị năm ngoái

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Nội thất với chất xe nhập Thái 197 HP và giá 1 tỉ thế là quá chất rồi, đòi gì hơn khi nhìn sang Fortun nữa ạ...

Hạng C
13/3/17
752
278
63
rất đẹp và khỏe khoắn,nội thất như vậy là ổn,ghế da nhìn rất cao cấp và rộng đậm chất Mỹ thích cái gì cũng to

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
Trailblazer phiên bản này là độ lên thì phải, chứ nó hình như không có phiên bản High Country!
cái này độ đẽo gì đâu bác ơi, hàng của colorado còn dư lắp lên ấy mà. Con này thực chất là con colorado lắp thùng cao gắn thêm 2 ghế và tính thêm tiền thôi chứ khác cái quái gì!

• Like
Reactions: muaxegiatot
Tập Lái
9/9/14
2
0
3
41
Tổng thể bên ngoài nhìn tạm ổn. Nhưng cái nội thất màu đỏ, xin lỗi các bác cứ nhìn tởm quá thể. Còn cái volang, mấy ông thiết kế ko có mắt thẩm mỹ hay sao á, nhìn cái volang mất hết cả cảm tình.

Hạng C
14/5/15
520
484
63
Các cụ cứ nhắm vào số túi khí mà phán thì mua Toy là hợp lý nhất. Vì đụng chả bao giờ bung, bền, đỡ tốn kém, khung gầm mỏng chút cho nhẹ xe, chạy đỡ tiết kiệm nhiên liệu.

Thằng này có 2 túi khí mà đụng tí là bung, khung gầm nặng chịt, tốn kém nhiên liệu kinh. :eek: