Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Nói thật các bác em nhìn trên ảnh con này trông ngon lành cành đào nhưng khi lên xe thì trông... khó tả, cảm giác nội thất rẻ tiền và da, nhựa cứ cứng cứng thế nào ấy và trông con xe nó cứ ngắn ngắn, cái đuôi nó giống hệt con MU-X nói chung em thấy không so với con Fotuner được. Em nghỉ nó cũng k bán được nhiều đâu ạ
Bác cảm nhận hoàn toàn giống em. Nhìn thực tế nó khá là ... rẻ tiền. Trường hợp tương tự Colorado.
Ngoài ra 1 em thất vong ghê gớm sao khi xem thực tế đó là con Explorer. Thấy review, xem hình thì đã chết mê chết mệt, đến khi đi triễn lãm, nhìn sờ thực tế mới thấy nó khá tệ, từ nhựa taplo, da, nước sơn, ... không như mình nghĩ, nó không tương xứng với mức giá trên 2 tỷ.

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Bác cảm nhận hoàn toàn giống em. Nhìn thực tế nó khá là ... rẻ tiền. Trường hợp tương tự Colorado.
Ngoài ra 1 em thất vong ghê gớm sao khi xem thực tế đó là con Explorer. Thấy review, xem hình thì đã chết mê chết mệt, đến khi đi triễn lãm, nhìn sờ thực tế mới thấy nó khá tệ, từ nhựa taplo, da, nước sơn, ... không như mình nghĩ, nó không tương xứng với mức giá trên 2 tỷ.

Bác nomosa ... Explorer bản về VN là Limitid đã dc order từ khi lắp ráp SX tại Mẽo cho giảm giá thành lên nó vậy. Chứ cũng bản đó bên Mẽo em chạy nó đúng như bản về VN giới thiệu chất lừ luôn.