Hạng B1
22/12/08
78
0
6
Chào các bác hội cáp

Em đang muốn làm cái chìa khóa gập (remote folding key loại 3 nút bấm) cho cáp, sau khi hỏi loanh quanh mấy bác làm chìa thì nhận được câu trả lời là không có phôi nên em quyết định sẽ rước em nó từ ngoài.

Đây chỉ là phôi chìa có khoang để remote nên sẽ tháo remote của chìa cũ lắp vào phôi mới rồi đi cắt chìa cho giống chìa cũ.

Hiện nay em đã tìm được chỗ mua nhưng do chỉ cần 1 cái mà tiền thóc gấp hai tiền gà nên em lên đây kêu gọi nếu bác nào có nhu cầu giống em thì đặt gạch mua chung để giảm tiền ship.

Giá cụ thể của nó: ~7USD
Tiền ship 1,2 hay 5 cái như nhau
12USD (7-15 ngày Airmail Post)
Option 2: 24 USD (3-4 ngày DHL)

Tiêu chí để em đóng sổ và đặt hàng tùy thuộc vào điều kiện nào đến trước

1. Đạt đủ số lượng 5 pcs
2. Hết ngày mai hoặc sáng thứ 7
Nếu các bác mua chung em sẽ dùng DHL cho nhanh còn không em sẽ dùng Airmail Post (7-15 ngày)

Nếu bác nào có nhu cầu vui lòng đặt gạch em sẽ đặt hàng khi nào hàng về sẽ ới các bác đến lấy

Last edited by a moderator:
Hạng B1
22/12/08
78
0
6
Em hỏi mấy chỗ làm chìa rồi không có phôi loại này (phôi trống chỉ tháo cái remote cũ ra gắn vào rồi đánh lại chìa).
Bởi thế nên em mới tính ship về

Hạng B1
22/12/08
78
0
6
Thế là không có bác nào có nhu cầu giống em nên em tự xử. :)

Hạng B1
22/12/08
78
0
6
@Chuong3dblock: Hình như vỏ của Cruze là 2 phím nằm trên, 1 phím nằm dưới còn cáp là 3 phím thẳng hàng (em chua đủ trình up hình nên bác tưởng tượng nhé), em chờ mãi không thấy bác nào có nhu cầu giống em nên đặt hàng rồi. Giá em đặt mua của cap khoảng 7USD tiền ship 12 USD. Hàng của Cruze em nghĩ bác hỏi mấy chỗ làm khóa tại SG xem có không cho nó hạt dẻ chứ hàng của Cap em hỏi mấy chỗ không có nên tự đặt, về tháo remote cũ gắn vào rồi đi cặt lại chìa.