Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/9/13
60
0
0
Hà nội
www.facebook.com
em thấy nghề nào cũng cần những thứ đó cụ a? quan trọng là những kinh nghiệm, chia sẽ khi các cụ làm nghề thôi, với lại chuyện khó hay dễ cũng tùy từng người nữa
, như cụ nói là tùy duyên đấy ạ.

Cơ mà giờ em thấy làm cò toàn ứng dụng IT, seo google, marketing online quảng cáo trên mạng ko a? giờ chắc phải thêm 1 cái là rành IT, Internet nữa quá cụ ạ

Tập Lái
24/9/13
38
0
0
Nhiêu khi khách chỉ cần xem sơ đồ là đặt cọc rồi, còn có khách dẫn đi 2,3 lần mà vẫn bùng như thường à (k/n của bạn em làm bds
)

Tập Lái
24/9/13
38
0
0
Nhiêu khi khách chỉ cần xem sơ đồ là đặt cọc rồi, còn có khách dẫn đi 2,3 lần mà vẫn bùng như thường à (k/n của bạn em làm bds
)

Hạng B1
24/9/13
60
0
0
Hà nội
www.facebook.com
[
ruanbaoyin nói:
)

khách thì có trăm vạn người, mỗi người mỗi ý sao biết đc ạ. có duyên gặp khách tốt, dễ tính thì mua bán nhanh , mình cũng khỏe

Hạng B1
24/9/13
62
0
0
vanlong25 nói:
em thấy nghề nào cũng cần những thứ đó cụ a? quan trọng là những kinh nghiệm, chia sẽ khi các cụ làm nghề thôi, với lại chuyện khó hay dễ cũng tùy từng người nữa
, như cụ nói là tùy duyên đấy ạ.

Cơ mà giờ em thấy làm cò toàn ứng dụng IT, seo google, marketing online quảng cáo trên mạng ko a? giờ chắc phải thêm 1 cái là rành IT, Internet nữa quá cụ ạ
sử dụng internet để kiếm khách hàng là 1 phương án tốt đấy cụ ạ, giờ nhiều bác sale làm cái đó lắm, nói chung là đánh vào đc khách hàng mục tiêu :D. cơ mà khó 1 chổ là ko phải ai cũng am hiểu kỷ thuật để làm, còn thuê ngoài thì hên xui quá, nếu ko biết người thì tiền mất mà chả đc gì :)

Hạng B1
20/8/13
62
0
0
mình thì báo chí là chính vì đăng trên báo có phần đáng tin hơn trên mạng

Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh
Tìm được Khách hàng là một việc,
Bán được Khách hàng là một việc,
Giữ được Khách hàng là một việc.
...
Và để gộp những việc trên thành một việc, thì phải xem mình có thật sự yêu nghề và có tâm không?

Status
Không mở trả lời sau này.