Hạng F
1/8/12
5.724
5.737
113
TP HCM
Mình đổi qua online 03/2024, 7 ngày là về tới nhà . Tuy nhiên cách đây vài hôm, đại hạn tới, số là mình đốt rác ở vườn, giận vợ hay sao ấy mà đốt nhầm mịa luôn cái tệp hồ sơ có cái bằng trong đó, thành 1 cục đen xì. May là Giấy khám sức khoẻ điện tử còn hạn nên tranh thủ làm online, 2 phút sau là có link nộp phí OK luôn, chờ nhận. Có điều, do mình chọn ở mục Lý do đổi GPLX là "Hỏng", nhưng chả thấy yêu cầu bổ sung hs gì ráo, cứ cho nộp như bình thường. Mình phải gọi trực tiếp lên Sở GTVT Bình Dương hỏi, thì đc trả lời là lên trực tiếp để giải quyết, trong khi chả hướng dẫn gì thêm cả. Chán thiệt. Xin ý kiến chỉ giáo ạ. Cám ơn.
Trường hợp này của Bác phải đi trực tiếp trình bày rồi. Chưa kể mất thời gian xác minh lý do hư hỏng hoặc mất... Chứ làm online khi BĐ phát thì họ đòi GPLX cũ thì họ mới phát cái mới, mà cái mới thì Bác đốt rồi. Căng nhỉ.

• Like
Reactions: thichmexe
Tập Lái
1/4/24
16
4
3
bình thạnh
Em dán hình phông xanh lên giấy KSK vẫn ok bac. Bv ko quan tâm vì thực ra hình dâu có dùng trên bằng đâu
vậy tốt cho bác, bửa em chuẩn bị hình phông xanh bênh việc bắt chụp lại, bo tay, kiểu này là kiểu làm tiền của mổi BV rồi, nhưng không sao. xong việc mình là được bác ah.

• Like
Reactions: zorojp