Tập Lái
1/4/24
8
1
3
39
bình thạnh
Cảm ơn bác airbusa330vna nhiều nha. Mình hồi nhỏ giờ sợ cây kim, sợ máu nên nghe bác nói ở đây ko lấy máu thì mừng quá, chạy từ q9 qua đây để khám luôn. Chịu khó đi xa mà ko bị chích. Mà sáng nay mình khám là 280K, chắc là tính thêm phí ngoài giờ ngày t7 quá. Khám xong về e lên nộp hồ sơ luôn rồi, giờ đang chờ duyệt hồ sơ. Hi vọng là trót lọt, ko gặp trục trặc gì.
Bằng e đổi lúc trước năm 2014 ở Tiền Giang, mà giờ đổi lai ở Saigon cũng được luôn, chắc họ liên thông dữa liệu hết rồi
hi cảm ơn bác
Em cũng mới xong tuần trước, cả đi khám và bằng về mất 7 ngày :D, Gửi hồ sơ thứ 7, CN cũng thấy xử lý ào ào :D
View attachment 3128842
cảm ơn mọi người. mình tháng 7 này hết hạn GPLX giờ làm online có được luôn không ah. hay vẩn còn sớm. mà vì bận đi làm chỉ có rnrh thứ 7 với chủ nhật. liệu có được không mọi người

Tập Lái
11/6/07
47
73
18
BA RIA VUNG TAU
Khám ở đâu mà giá ngon vại bác?... :rolleyes:
Phòng khám đa khoa Bắc Saigon, 189 Nguyễn Oanh đó bác. Mà công nhận phòng khám này nó làm sao để được chấp nhận cho khám sức khỏe lái xe thì nó cũng "ngon" lắm á bác.

• Love
Reactions: potot
Tập Lái
11/6/07
47
73
18
BA RIA VUNG TAU
hi cảm ơn bác

cảm ơn mọi người. mình tháng 7 này hết hạn GPLX giờ làm online có được luôn không ah. hay vẩn còn sớm. mà vì bận đi làm chỉ có rnrh thứ 7 với chủ nhật. liệu có được không mọi người
Chỉ sợ tới đó bác quên thôi, chứ nếu mình đổi online mà giấy tờ OK hết thì chỉ khoãng 1 tuần là bằng mới về tới nhà hà. Nên để đề phòng thì bác nên đổi trước 2 tuần để còn thời gian mà bổ sung giấy tờ nếu có trục trặc. Mình cũng như bác, chỉ rảnh t7, cn nên sáng t7 mình đi khám sức khỏe, khoãng chiều là giấy khám đã có trên system để nộp hồ sơ online. sau đó hồ sơ sẽ chờ duyệt, và đến chiều CN là hồ sơ được duyệt OK và có thông báo đóng tiền. Đóng tiền xong là tới sáng Cn tuần sau bằng về tới. Chỉ tốn mỗi công đi khám sk thôi, còn lại làm online hết nên bác ko phải lo chuyện t7, Cn đâu.

Tập Lái
1/4/24
8
1
3
39
bình thạnh
Chỉ sợ tới đó bác quên thôi, chứ nếu mình đổi online mà giấy tờ OK hết thì chỉ khoãng 1 tuần là bằng mới về tới nhà hà. Nên để đề phòng thì bác nên đổi trước 2 tuần để còn thời gian mà bổ sung giấy tờ nếu có trục trặc. Mình cũng như bác, chỉ rảnh t7, cn nên sáng t7 mình đi khám sức khỏe, khoãng chiều là giấy khám đã có trên system để nộp hồ sơ online. sau đó hồ sơ sẽ chờ duyệt, và đến chiều CN là hồ sơ được duyệt OK và có thông báo đóng tiền. Đóng tiền xong là tới sáng Cn tuần sau bằng về tới. Chỉ tốn mỗi công đi khám sk thôi, còn lại làm online hết nên bác ko phải lo chuyện t7, Cn đâu.
cảm ơn bác nhiều. cảm ơn group đã có những chia sẻ hưu ích. thanks

Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
Phòng khám đa khoa Bắc Saigon, 189 Nguyễn Oanh đó bác. Mà công nhận phòng khám này làm sao để được chấp nhận cho khám sức khỏe lái xe thì nó cũng "ngon" lắm á bác.
Chắc nó nhờ cụ dẫn đường...... :p

• Like
Reactions: inaxhoa
Hạng B2
6/9/06
204
36
28
Cảm ơn Thớt đã chỉ dẫn rất chi tiết. Mình đã làm theo, và được trả bằng mới sau 1 tuần.
Lưu ý: Phải trả lại bằng cũ thì CPN mới cho nhận bằng mới nhé

Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Tôi gõ số GPLX vào là cổng thông tin nó ngu luôn, xoay mãi , dù mọi giấy tờ đều đã xác thực trên VNid
Đành phải đi làm trực tiếp.

Tập Lái
1/4/24
8
1
3
39
bình thạnh
Tôi gõ số GPLX vào là cổng thông tin nó ngu luôn, xoay mãi , dù mọi giấy tờ đều đã xác thực trên VNid
Đành phải đi làm trực tiếp.
thế bác đã đi làm trực tiếp rồi ah. cơ bản đc mà bác, em đã hoàn thành sau 2 tuần nhận được bằng. có chút hoang mang lúc đầu.

• Haha
Reactions: janau