Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
COn này 4x4 chứ có phải AWD đâu mà toàn thời gian bác
COn này có lợi thế hệ thống treo êm ái, đi xa đỡ mệt, máy lì chắc và hơn hết nhập Nhật nên đắt hơn con tủn.

Hạng F
22/7/13
8.983
40.280
113
Viết bài bằng 1 tay chắc mỏi lắm :D
Xứ nta xài bản full 2.8 có thêm Crawl đi đa dạng địa hình option ngập tràn còn chưa cảm nhận dc như thế mà ở đây xuất văng tứ tung, mặc dù ngoại hình mới rất đẹp, hệ dẫn động ngon và bền.
Ít ra thằng Fortuner nó mới từ ngoại hình lẫn động cơ chứ k phải cái dạng chỉ dc cái mã mới còn ruột thì thập niên 90, xài bản gần như thấp nhất của sản phẩm mà tụng lên mây, chạy con bản full ở Mỹ chắc ủi văng luôn cả Range Rover, bởi khả năng tăng tốc thật đáng sợ =))
Cũng bỏ 2 tỏi mua xe như ai, để họ xức tý tinh đi a

7/9/16
1.028
2.631
113
33
Nói không điêu chứ chiếc Terra V giá rẻ hơn 1 nữa mà công năng hơn cả chiếc thần thánh này!

Bữa có chiếc Prado 2020 ra đường trường cứ xào chẻ trước e thấy ghét quá e lên dẫn đường cho chạy qua ngưỡng 120 là thấy ảnh đuối rồi, 1 phần xe em máy dầu thì công suất nó sẽ hơn máy xăng. Và khoản tốc độ cao thì không phải điểm mạnh của toyota!

Thật chứ ai có đi Terra rồi sẽ thấy đc khoảng trâu bò của em nó! Thêm nữa là êm không ngờ luôn

Hạng B2
29/1/14
130
113
43
Em có anh bạn hàng xóm cũng khoe là thằng con lớn nhà ảnh OK lắm, thằng em chỉ suốt ngày xách dép cho thằng em, tại vì thằng anh nó to gấp đôi thằng em cơ mà.
Một hôm em đang ngồi hóng gió thấy con nhà hàng xóm vừa chạy vừa khóc về nhà mách bố nó là bị thằng ku nhà em bắt nạt. Em hỏi ku nhà em thì nó bảo, thằng kia cà khịa rồi đòi chạy thi với con, lại nói là không ngán một ai, đúng lúc đó con hắt hơi một cái (tiếng hơi to, giống bố ấy) nó giật mình, xong khóc luôn :D:D