Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
bản cao cấp hơn fortunner mà, cũng đáng để xem xét nếu lúa mạnh. Tuy vậy em vẫn đang tạm thấy an tâm với Fortuner hơn vì ít tiền vừa đủ dùng.

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
landcuser thì bản v8 hồi năm 2010 gì đó cty mình vẫn đang chạy, ổng ngon quá trời. Bởi vậy mình đi ké quen, đi mua xe cũ chỉ ngồi lên Phòtun mới thấy đỡ bùn, ít ta ko bị thấy thấp như mấy xe sedan . Em em ko chạy nhưng ngồi nghe máy kêu êm quá trời, em mà làm ăn khá em cũng lên đời Lancu chạy, mỗi tội xăng nó ăn chắc đau lưng lắm :)

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Dòng Land thường dùng đi offroad , phục vụ cho các địa hình hiểm trở và thời tiết khắc nghiệt nên dùng Khóa cơ và phanh cơ là để tăng độ bền bỉ, với trong tình huống khẩn cấp thì phanh cơ sẽ thuận tiện hơn phanh điện tử.
Em cũng đồng ý vụ này, chìa khoá em cứ khoá cơ cho an tâm.

Hạng F
22/7/13
8.976
40.258
113
Em cũng đồng ý vụ này, chìa khoá em cứ khoá cơ cho an tâm.
An tâm chỗ nào? 2022 bọn Lăng-Crùi này đẻ đâu ra bản chì cơ nữa mà yên với chả tâm!? :D
Chắc bọn kỹ sư Toy dốt đặc cán mai, chìa cơ phanh tay cơ đỉnh của quả đất thế mà bản mới bỏ sạch, lên SSE làm quái ji hem biết nữa hà:D

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng F
7/8/17
7.467
10.166
113
An tâm chỗ nào? 2022 bọn Lăng-Crùi này đẻ đâu ra bản chì cơ nữa mà yên với chả tâm!? :D
Chắc bọn kỹ sư Toy dốt đặc cán mai, chìa cơ phanh tay cơ đỉnh của quả đất thế mà bản mới bỏ sạch, lên SSE làm quái ji hem biết nữa hà:D
Vớ vẫn thật chứ. cái nào tiện cho mình thì dùng. Chứ lũ trộm nó đâu cần quan tâm chìa cơ hay chìa điện tử, chỉ cần đủ thời gian thì két sắt ngân hàng nó cũng đục dc. người ta vẫn dự phòng chìa cơ để mở cửa khi remote hết pin. và còn có sẵn vị trí nhận sóng remote khi hết pin vẫn đề xe bình thường.

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Thời nào thì công nghệ đó, cách đây gần 10 năm có khi nếu toy làm bo mạch đó chắc giá cao nữa. Vi mạch mà làm như Tàu, Hàn cho có bằng người ta rồi bán rẽ cho mát mặt thuở mới thì đó ko phải là phong cách của nhà Nhật. Còn thời này vi mạch điện tử đã đạt độ an toàn và bền bỉ và công nghệ phổ biến rồi. Nhưng nếu đi oto chỉ nghỉ những cái tính năng làm tiện ích màu mè thì ko phải là cái em để ý. Cứ cái nào cơ bản và phù hợp , vận hành ổn định là em lựa chọn.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
30/7/19
59
31
18
Bỏ chìa khóa đi là vui rồi.
Thích em này quá mà chờ 10 năm rồi mới được nâng cấp cái chìa khóa thông minh.
Em cố chờ thêm 5 năm nữa để nâng cấp nốt cái phanh điện tử là em xuống tiền :)

• Haha
Reactions: pcloud