Tập Lái
8/12/15
16
10
3
34
Bác nói nhầm không? GLK đi đường dài mới đúng chất của nó chứ. Vả lại lái xe cũng thoải mái hơn, em ôm nó chạy liên tục 6 giờ chẳng biết mệt là gì. Không tin cứ thử. Kaka
Em đi tỉnh cũng hơn 6 tiếng mà :)) chưa bh dc ngồi mer cầy đường miền núi xem cảm giác ntn

Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
Lúc trước sếp lớn mình cũng đi glk 250 đi được 22 tháng rồi bán chê xe nhỏ lúc Bán xe mới chạy được 5600km . Mua lạ toyota prado đi chưa tới 1 năm mới được 2500km , lý do đơn gian vì toàn xài xe công ty .
Đi ít thì nên di Merc để thưởng thức, cày bừa các kiểu thì Toy mà chiến bác ah!

Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
Các bác chạy loanh quanh ở tp sướng, đi lại ít xe cũng ít hỏng hóc, chi phí thay đồ bảo dưỡng bình thường. Chứ như e tháng đi tỉnh 3-4 lượt con glk này sợ ko chịu nổi
Nếu chăm sóc và đi kĩ một chút thì Merc cũng lành lắm bắc ạ. Đôi lúc mình cứ bảo Merc với BMW hỏng vặt nhiều hơn so với xe Nhật, nhưng thực tế là xe Nhật không thể hư những cái mà nó không có.
Nếu đi nhiều thì cũng làm bảo dưỡng định kì, chi phí bảo dưỡng cũng không cao lắm đâu bác!

• Like
Reactions: me_mec
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Em đi tỉnh cũng hơn 6 tiếng mà :)) chưa bh dc ngồi mer cầy đường miền núi xem cảm giác ntn
Đường núi nói thật là nên đi Toy hoặc Ford. Chứ ai chạy đường núi nhiều xe Đức không chịu được đâu, mà có chịu được thì phải chăm kỹ.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ô tô nào mà chả là ô tô, miễn mình dùng thấy sướng là đc. Kể cả có là xe sang nhưng nuôi đc thì cứ chơi thôi ngại gì. Như em đang đi xe cỏ độ tiện nghi options so với Mẹc là 1 trời 1 vực nhưng em lái nó vẫn thấy sướng hơn là lái xe máy, kể cả mô tô luôn :D

• Like
Reactions: metallic