Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Đi ít thì nên di Merc để thưởng thức, cày bừa các kiểu thì Toy mà chiến bác ah!
Sếp mình cũng lớn tuổi gia đình thì đông. Mấy bác lớn tuổi kết lexus và toy mà lexus 7 chỗ thì giá wa cao chỉ có thể chọn prado thôi. Mà nói gì nói prado tuy hơi tệ về trang bị vừa đủ xài nhưng đi xa ngồi khá êm dễ ngủ lắm.

• Like
Reactions: metallic
Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Thay nhớt + lọc Merc dễ mà, reset service 5s, vào hãng làm gì :) trừ khi mua nhớt/lọc cho an tâm.
Merc hay hư cái "tích áp" phuộc, chắc không hợp đk VN :)

Attachments

• Like
Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
Em vẫn chưa hiểu câu nó không thể hỏng những thứ nó k có là thế nào ạ, cụ có thể ví dụ cho em những thứ mec hay hỏng mà xe nhật k có được không ạ, có ví dụ bằng ảnh thì tốt, mà mec thì so với lexus và acura infiniti nhé, đừng so với toy, hon tội lắm.
Đúng là Merc phải cùng mâm với Lexus, Acura hay Infinity. Nhưng vẫn có rất nhiều ý kiến so sánh độ lành của Toy hay Honda với Merc hay BMW, nên em mới nói ý đó bác ạ!

Hạng B2
15/11/16
130
107
43
35
Chúc mừng bác đồng nghiệp có 1 chiếc xe tốt. Em đi đón tàu đây, hy vọng vài năm nữa sẽ được như bác :D

• Like
Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
Chúc mừng bác đồng nghiệp có 1 chiếc xe tốt. Em đi đón tàu đây, hy vọng vài năm nữa sẽ được như bác :D

Em cám ơn bác nhé. Em đón tàu 3 năm, ít tiền mà ham xe nên liều mạng vay tiền mua con Civic năm 2006. Bác cố lên, thích thì liều liều chút bác ạ, xe mỗi lúc một đắt mà mình thì mỗi ngày lại già đi, chờ lâu, mất sướng bác ơi! :3dcuoi:

• Like
Reactions: mèohen