Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Chủ xe người ta bỏ công chia sẻ thì anh nên tôn trọng.
lập topic trên này thì chấp nhận ng khen ng chê, có khen có chê mới biết xe nó ra sao. cứ khen ko thì ko nói chê tí là ý kiến sao phát triển được.
ah là mod a...

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Ngoài cảm giác ngoại thất chưa hài hòa thì chắc ổn… Vì em đã chạy đâu mà comments...! Nên lót và hóng Bác chủ thớt chia sẽ tiếp vậy...!!!

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Chưa ngồi, chưa được lái nhưng em chạy bên cạnh 1 chiếc ngoài đường thì k nghe tiếng máy, lướt rất nhẹ nhàng luôn. Dường như bản xăng 4x4, nhìn đẹp mê hồn người :)

• Like
Reactions: Thamnguyennguyen1
Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Các Bạn sử dụng phanh kéo tay cho t/h nào thế mà hở tí là kéo thế! Con vợ tui cứ đậu xe là kéo phanh tay, mấy lần đi ké xe tui kéo, tui ko để ý nổ máy đi chán mới thấy tức điên cả người gây lộn với nó. Phanh tay chỉ định khi parking trên dốc (phụ thêm là chính vì về P mặc định xe lock hộp số) hay cần phanh khẩn cấp (xe Bạn sẽ Drift như phim). Parking bình thường thì đừng kéo sẽ tốt hơn, chỉ về P là đủ.
Mấy thằng ku rửa xe hay đạp thắng chân xe em mà thói quen khi dừng em chỉ về P là xong! Chạy tí nó báo tít tít xe nặng nặng là đạp nhả ra:eek:! Mà đậu có dốc đạp lút sàn luôn chứ ko là trôi xe luôn chứ ăn uống gì

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Chưa ngồi, chưa được lái nhưng em chạy bên cạnh 1 chiếc ngoài đường thì k nghe tiếng máy, lướt rất nhẹ nhàng luôn. Dường như bản xăng 4x4, nhìn đẹp mê hồn người :)
Có khi bác lại nhầm tiếng động cơ với tiếng quạt tản nhiệt k chừng "
:D

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Thích ngoại thất terra, k biết tại sao thích.
Mặt calang khoét sâu, lồi lõm tý nữa thì đẹp hơn. Nhìn nó vẫn phẳng lỳ kiểu mũi tẹt châu á, được mũi lõ châu âu thì ngon

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
NISSAN CŨNG LÀ LỰA CHỌN TỐT VỀ NHIỀU MẶT TRỪ THIẾT KẾ NỘI THẤT, QUÁ XẤU! NGAY TRÊN INFINITY CŨNG XẤU. MAY LÀ SAU 2020 THÌ ĐÃ ĐẸP!

• Like
Reactions: xlive
7/9/16
1.027
2.630
113
33
Con này cùng máy và khung gầm với navara. Mà sao máy con navara gào như bò. Con terra lại rất êm. Thế mới lạ cái bọn nissan.
Mà sao xe pác 45k mà bảo dưỡng có 3 lần vậy. Nis thì 5k/ lần chứ. Mà lần 40k pác theo bọn đại lý là nó vặt pác mười mấy củ đó
Xe em đi hơn 10.000km mới vào bảo dưỡng! Vì xe chạy thường xuyên nên vào bảo dưỡng cũng ko có làm gì, vào chỉ tổ tốn tiền, và e bị hăm dọa là để quá số km bảo dưỡng mai mốt có gì sẽ từ chối bảo hành!!!. Và đợt này e quyết định thay nhớt ở gara nhà luôn! Ko thèm vào hãng nữa! Nhà có gara to đùng sợ bố con thằng nào! Xe thì cũng chả có gì hư hỏng! Chạy 40.000 là cũng đủ "hiểu" được chiếc xe của mình rồi!

Máy dầu thì cũng nổ to bình thường, nhưng cách âm thì ổn! Mà nó biến thái cái nữa là máy navara thì bê mẹ hộp số tự động 7 cấp qua luôn đi! Lắp quả số sàn chạy mỏi chân bỏ mẹ! Bởi sản phẩm lởm chởm vậy có tốt mấy thì cũng ít người mặn mà

• Love
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Xe em đi hơn 10.000km mới vào bảo dưỡng! Vì xe chạy thường xuyên nên vào bảo dưỡng cũng ko có làm gì, vào chỉ tổ tốn tiền, và e bị hăm dọa là để quá số km bảo dưỡng mai mốt có gì sẽ từ chối bảo hành!!!. Và đợt này e quyết định thay nhớt ở gara nhà luôn! Ko thèm vào hãng nữa! Nhà có gara to đùng sợ bố con thằng nào! Xe thì cũng chả có gì hư hỏng! Chạy 40.000 là cũng đủ "hiểu" được chiếc xe của mình rồi!

Máy dầu thì cũng nổ to bình thường, nhưng cách âm thì ổn! Mà nó biến thái cái nữa là máy navara thì bê mẹ hộp số tự động 7 cấp qua luôn đi! Lắp quả số sàn chạy mỏi chân bỏ mẹ! Bởi sản phẩm lởm chởm vậy có tốt mấy thì cũng ít người mặn mà
Haha em đã dặn thằng sales bán con navara cho em. Khi nào có terra số tự động máy dầu báo tôi. Múc liền. Thằng nis việt đúng là làm ăn lởm khởm

• Like