Hạng B2
14/12/14
166
217
43
THÀNH PHỐ HCM
Thật ra đi đêm thì ít xe, tuy nhiên toàn xe thứ dữ phóng bạt mạng như PT, TB, nhất là xe rau 49 chạy ngược chiều lấn đường với nguyên dàn led thanh muốn mù mắt luôn. Em đi công việc gia đình thường xuyên nên cứ khoảng 4 hay 5h sáng depart là vừa, Mai chí Thọ cũng như cao tốc và QL20 còn vắng nên rất dể chạy, và đến Dalat cũng trước giờ cơm trưa.
P/s trên xe luôn có sẵn bình lock&lock cafe đá GoldHorse của bác @steven nguyen, cafe rất ngon.

Hi hi em cảm ơn bác Hải ủng hộ cafe cuả em nhen .

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Các bác ở Đà Lạt cho hỏi chút về tình hình an ninh trật tự.
Bữa hôm thấy chủ quán đánh du khách, bữa qua lại thấy vụ cả trăm giang hồ xách kiếm, mã tấu nghênh ngang ngoài đường.
Chia sẻ kinh nghiệm đi Đà Lạt

Có chút quan ngại nên hỏi các bác, các bác vui lòng cho ít thông tin.
Trước kia hay đi ĐL, nay thỉnh thoảng mới đi nên hỏi trước. Mình hỏi thiệt tình không có ý gì đâu các bác ạ.
Cám ơn các bác trước nha.

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.562
11.770
113
HCM
Các bác ở Đà Lạt cho hỏi chút về tình hình an ninh trật tự.
Bữa hôm thấy chủ quán đánh du khách, bữa qua lại thấy vụ cả trăm giang hồ xách kiếm, mã tấu nghênh ngang ngoài đường.
View attachment 724474
Có chút quan ngại nên hỏi các bác, các bác vui lòng cho ít thông tin.
Trước kia hay đi ĐL, nay thỉnh thoảng mới đi nên hỏi trước. Mình hỏi thiệt tình không có ý gì đâu các bác ạ.
Cám ơn các bác trước nha.
Em đang trên này và thấy bình thường bác. Chỉ có điều khách du lịch đông quá nên không còn yên bình.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Dalat vẫn bình yên, hôm nay là ngày thứ 3 liên tiếp không mưa, trời nắng nóng, chỉ đến chiều tối mới mát dịu đi. Vào cao điểm hè nên đường phố đầy xe và khách du lịch. Đông quá nên em phải bỏ phố vào rừng để được yên tĩnh :(
Chia sẻ kinh nghiệm đi Đà Lạt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Dalat vẫn bình yên, hôm nay là ngày thứ 3 không mưa, trời nắng nóng, chỉ đến chiều tối mới mát dịu đi. Vào cao điểm hè nên đường phố đầy xe và khách du lịch. Đông quá nên em phải bỏ phố vào rừng để được yên tĩnh :(
Em giống bác :D Em thấy Đà Lạt lúc nào cũng bình yên, vì em chả bao giờ vào phố (chỉ vào mua đồ ăn thức uống, xong vô rừng :D)

• Like
Reactions: shinichiblue
Dalat vẫn bình yên, hôm nay là ngày thứ 3 liên tiếp không mưa, trời nắng nóng, chỉ đến chiều tối mới mát dịu đi. Vào cao điểm hè nên đường phố đầy xe và khách du lịch. Đông quá nên em phải bỏ phố vào rừng để được yên tĩnh :(
View attachment 724711
trong rừng có nhà tạm ở không brother :))

• Like
Reactions: Thofth