Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
RE: Chia sẽ kinh nghiệm Ford Focus S 5, Please!

pác ơi, nếu pác làm như v. thì hàn phải chắc chắn nhé. vì dây thì tốt, nhưg nếu mối hàn k0 tốt thì điện trở của nó cao lắm, wan trọng là dây tốt-mối nối tốt thì điện trở sẽ thấp hơn.

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: xephaoma

Đẹp quá. Khi nào bác múc nhớ hê cho anh em biết với nha bác:D

tặng pác Pháo cái link bán tai nghe Bluetooth nè, e mới mua 1 cái, giá rẻ, chất lượg tốt đấy:D
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?p=371465

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/1/08
97
2
6
Hanoi

@HT900: Thiệt hại cho bộ giò của bác là bao nhiêu thế? La dăng bác mua trong hãng phải không ạ.
Cám ơn bác cái vụ AUx, bây giờ em mới biết

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: nnpbl

Đẹp quá. Khi nào bác múc nhớ hê cho anh em biết với nha bác:D

tặng pác Pháo cái link bán tai nghe Bluetooth nè, e mới mua 1 cái, giá rẻ, chất lượg tốt đấy:D
Em có thấy cái link nào của bác đâu?

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

@chuongac: bác nnplb nói đúng rồi đó vì bản thân cái giắc của Ipod nó đâu phải là đã ngon huống chi bác còn nối và hàn, theo em bác nên kiếm cái dây xịn nghe cho nó chuẩn vừa có giắc để nghe trên xe vừa có tai nghe để nghe Ipod lúc không dùng ôtô.
@halie: thiệt hại của em hết 13tr cả lốp lẫn lazang bác à, bác mua lazang của hãng 2tr/mâm rồi qua Michelin Ngọc Khánh mua lốp.

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: HT900

@chuongac: bác nnplb nói đúng rồi đó vì bản thân cái giắc của Ipod nó đâu phải là đã ngon huống chi bác còn nối và hàn, theo em bác nên kiếm cái dây xịn nghe cho nó chuẩn vừa có giắc để nghe trên xe vừa có tai nghe để nghe Ipod lúc không dùng ôtô.
@halie: thiệt hại của em hết 13tr cả lốp lẫn lazang bác à, bác mua lazang của hãng 2tr/mâm rồi qua Michelin Ngọc Khánh mua lốp.

v bộ mâm cũ bác để xài huh, k0 có bán sao???

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Em có thấy cái link nào của bác đâu?

hihi, e sr pác, e mới Ctl+C huh, quên chưa Ctrl+V. hihi. e có paste r đó, pác xem nhé. chúc pác vui nhé

Hạng B1
27/3/07
77
21
8

Xe bác HT900 độ sành điệu quá, co dịp bác cho ngắm tý nha

Tui cũng đang chơi iPod trên Focus 1.8AT như thế này

Như thế có thể play, FF, pause, thay đổi Album dễ dàng với Click wheel, xem tên bài đang chơi,.... (vì với iPod Classic 80Gb thì có thể chứa gần 1000 Album MP3@320kbps). So với việc độ thêm DVD đồng bộ hóa với iPod thì rất nhiều ưu điểm vì không phải thay Headunit xịn theo xe, vẫn enjoy CD chất lượng nếu thích, chi phí thấp (mỗi dây audio giá 1 vạn vnd - tất nhiên chất lượng kém, tìm được dây tốt thì khỏi bàn), dễ điều khiển hơn nhiều so với điều khiển touchscreen DVD (đã test),
Chỉ có 1 nhược điểm duy nhất là bị dây audio chạy ngang Headunit, khoảng 30cm trước khi vào hộc, nhưng cũng chẳng vướng gì

Note: Lúc chụp hơi chéo nên khuất 2 phím track up/down, iPod chỉ chiếm 1 phần 2 phím này nên vẫn có thể điều khiển bình thường khi dùng CD

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

@luckyT:
, mai show luôn nhé

Tập Lái

@HT: Chắc quả này phải vi vu SG 1 hôm để tìm dây xịn quá, đúng là hôm nay thử Ipod trên xe qua dây đểu nghe chán vãi hàng hêhê:D