Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
@TamQuy cho em hỏi nệm hạt pơ mu có tác dụng gì vậy bác? Bác xài thấy có hiệu quả như mong đợi không? Ngoài ra bác cho em xin vài tấm hình về gương cầu hình rẽ quạt trong mục cập nhật 8 bác có đề cập đến nhé. Cám ơn bác!
Đầu xuân kính chúc bác và gia đình an lạc kiết tường.

Hạt pơ mu ngồi rất dễ chịu vì vừa mát xa lại vừa thoáng khí. Đây là cái món em thấy đáng giá nhất để mua đó ạ. Có một số bác kêu nó tạo tiếng kêu nhỏ do ma sát nhưng với em thì không phiền gì cả. Còn gương thì em đổi qua đổi lại giờ dùng gương hình chữ nhật rồi bác, vừa siêu rẻ vừa có góc nhìn rất tốt. Vài ngày nữa em cập nhật tất cả link mua và review trong danh sách trang 1 luôn để các bác tiện theo dõi.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Đầu xuân kính chúc bác và gia đình an lạc kiết tường.

Hạt pơ mu ngồi rất dễ chịu vì vừa mát xa lại vừa thoáng khí. Đây là cái món em thấy đáng giá nhất để mua đó ạ. Có một số bác kêu nó tạo tiếng kêu nhỏ do ma sát nhưng với em thì không phiền gì cả. Còn gương thì em đổi qua đổi lại giờ dùng gương hình chữ nhật rồi bác, vừa siêu rẻ vừa có góc nhìn rất tốt. Vài ngày nữa em cập nhật tất cả link mua và review trong danh sách trang 1 luôn để các bác tiện theo dõi.
Được vậy thì tốt quá, năm mới e chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ và có thêm nhiều niềm vui hơn nữa với chiếc xe của mình.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Được vậy thì tốt quá, năm mới e chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ và có thêm nhiều niềm vui hơn nữa với chiếc xe của mình.
Năm mới đã dành thời gian cập nhật link tất cả hạng mục em đầu tư và đánh giá sau 10k km sử dụng. Hi vọng có thể đem đến chút thông tin tham khảo cho các bác.
Em đang đi tìm cách chế thiết bị giữ điện thoại trên xe hợp với City, và nếu có sạc không dây nhanh thì càng tốt.

Hạng B1
20/10/17
90
67
28
Năm mới đã dành thời gian cập nhật link tất cả hạng mục em đầu tư và đánh giá sau 10k km sử dụng. Hi vọng có thể đem đến chút thông tin tham khảo cho các bác.
Em đang đi tìm cách chế thiết bị giữ điện thoại trên xe hợp với City, và nếu có sạc không dây nhanh thì càng tốt.

Cám ơn bác nhé! Chúc bác năm mới sức khỏe dồi dào, gia đình hạnh phúc, an khang thịnh vượng.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Cám ơn bác nhé! Chúc bác năm mới sức khỏe dồi dào, gia đình hạnh phúc, an khang thịnh vượng.
Chúc bác và gia đình mạnh khỏe, an lạc, kiết tường.

Em sắp mở trang web bán đèn pin online (http://trungdao.vn) và kênh youtube để chia sẻ về mọi thứ, từ việc chế tạo thuốc trừ sâu sinh học đuổi côn trùng cho đến mẹo chọn thiết bị xông chữa bệnh xoang bằng cây giao (cây xương cá), cách chuẩn bị món chay dinh dưỡng cho trẻ, hay cách chế nhà bằng carton cho bé chơi hoặc tự làm xà đu đa năng .... Túm lại là cứ cái gì có ích, ngon bổ hợp lý là em chia sẻ, em đỡ tốn thời gian nói đi nói lại, mà cũng có chỗ để lưu trữ và cập nhật về sau.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em đã tìm ra lỗi có vẻ nghiêm trọng đầu tiên của city : đèn báo tắt hệ thống chống trượt không hoạt động, không biết có phải do hệ thống này tèo hay cái đèn bị cháy nữa, em sắp đưa ra đại lý để kiểm tra.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Có bác nào sử dụng lọc gió K &N với thanh giằng chưa vậy? Cho em review với ạ?
Thanh giằng thì có bác lắp rồi, vào cua êm hẳn, em cũng muốn trang bị mà chưa có thời gian. Còn lọc gió K&N thì chưa thấy ai lắp. Em có email cho K&N thì họ bảo là người dùng tự lắp thôi chứ họ không sản xuất cho Honda City, em có copy email trả lời ở trang 1.

12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Em đã tìm ra lỗi có vẻ nghiêm trọng đầu tiên của city : đèn báo tắt hệ thống chống trượt không hoạt động, không biết có phải do hệ thống này tèo hay cái đèn bị cháy nữa, em sắp đưa ra đại lý để kiểm tra.
đèn trượt em hoạt động bình thường mà. Bác thử ấn giữ nguyên 3s xem taplo có hiện off ko

• Like
Reactions: TamQuy