Tập Lái
30/9/12
22
0
1
Tình hình e định rước 1 em tivi LCD mới về. Nhưng bị tẩu hỏa với các hãng và các model ạ.
Em có dạo quanh mấy trung tâm điện máy nhưng giá chênh nhau khoảng 3 triệu, càng các đời mới chênh nhau càng nhiều
Bác nào có biết chỗ nào bán online, bán buôn mà giá thấp nhất ko chỉ cho em vài chỗ
Hơn nữa em có 1 thắc mắc là sao ở VN 1 sản phẩm bán ra mà tỉ giá bán vậy trời ?

Hạng D
31/3/10
1.635
984
113
Sì Gòn
Ra mấy cái trung tâm điện máy chọn giá chỉ sê dịch từ 50.000 - 100,000đ cho cùng 1 model

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
34
1. bán buôn rẻ nhất ? bạn định mua 1 lô về buôn hay là mua về dùng
2. tỷ giá là do hàng tàu và hàng dựng lại nhìn như hàng chính hãng luôn nhưng mà rẻ hơn nhiều

Tập Lái
11/10/12
27
2
3
Tình hình e định rước 1 em tivi LCD mới về. Nhưng bị tẩu hỏa với các hãng và các model ạ.
Em có dạo quanh mấy trung tâm điện máy nhưng giá chênh nhau khoảng 3 triệu, càng các đời mới chênh nhau càng nhiều
Bác nào có biết chỗ nào bán online, bán buôn mà giá thấp nhất ko chỉ cho em vài chỗ
Hơn nữa em có 1 thắc mắc là sao ở VN 1 sản phẩm bán ra mà tỉ giá bán vậy trời ?
Mình có thói quan so sánh giá trước khi mua cho nó rẻ
Giờ mua online nhiều mà bác

Hạng D
30/3/09
1.114
1.198
113
Nó nhiều dòng và tính năng cao thấp khác nhau, thông số cấu hình khác nhau giá sẽ khác nhau thôi. mấy con đời mới smartTV và thêm nhiều tính năng (internet, wifi, lan, HDMI, full HD, 4k, tốc độ xử lý, hệ điều hành, dày/mỏng/viền nhỏ/thương hiệu....) thì có cùng kích thước màn hình giá cũng chênh lệch nhiều. Cân nhăc nhu cầu sử dụng và lưa chọn sản phẩm phù hợp thôi.

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
34
mấy bác muốn mua online thi phải sảo những trang web của siêu thị điện máy , metro , big C , ...
ở những trang như thế thì họ mới có mục giới thiệu sản phẩm , đánh giá

Hạng B1
9/7/15
52
3
8
32
mấy bác muốn mua online thi phải sảo những trang web của siêu thị điện máy , metro , big C , ...
ở những trang như thế thì họ mới có mục giới thiệu sản phẩm , đánh giá
em rõ rồi nhưng vấn đề của chủ thớt là đang phân giá cả giữa các nơi bán có sự chênh lệch , nên không biết làm thế nào mua rẻ nhất chứ có phải hỏi xem hãng nào tốt nhất đâu